టాలీవుడ్ లో తమిళ దర్శకుల హవా

Tamil directors Hungama in Tollywood

టాలీవుడ్ మూవీస్ భారీ కలెక్షన్స్ తో ప్రపంచవ్యాప్తంగా సెన్సేషన్ క్రియేట్ చేస్తున్న విషయం తెలిసిందే. బాలీవుడ్ స్ట్రయిట్ మూవీస్ తో పోటీపడి తెలుగు మూవీస్ భారీ కలెక్షన్స్ రాబడుతున్నాయి. తెలుగు మూవీస్ సక్సెస్ రేట్ అధికంగా ఉండటంతో కోలీవుడ్ హీరోలు , దర్శకులు టాలీవుడ్ పై ఆసక్తి చూపుతున్నారు. తమిళ స్టార్ హీరోలు దళపతి విజయ్ , ధనుష్ , శివకార్తికేయన్ టాలీవుడ్ స్ట్రయిట్ మూవీస్ లో నటిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ బ్యానర్ పై భారీ చిత్ర దర్శకుడు శంకర్ దర్శకత్వంలో మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ , కియారా అద్వానీ జంటగా భారీ బడ్జెట్ తో“#RC15” మూవీ తెరకెక్కుతుంది. శ్రీనివాసా సిల్వర్ స్క్రీన్ బ్యానర్ పై సూపర్ హిట్ “పందెం కోడి “మూవీ ఫేమ్ లింగుస్వామి దర్శకత్వంలో ఎనర్జిటిక్ హీరో రామ్, సక్సెస్ ఫుల్ చిత్ర హీరోయిన్ కృతి శెట్టి జంటగా ఫ్యాక్షన్ నేపథ్యం లో తెలుగు , తమిళ భాషలలో తెరకెక్కిన యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ “ది వారియర్ ” మూవీ జూలై 14 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. ఎనర్జిటిక్ స్టార్ రామ్ పోతినేని ఫస్ట్ టైమ్ పోలీస్ ఆఫీసర్ గా నటించారు. పవన్ కుమార్ సమర్పణ లో శ్రీనివాసా సిల్వర్ స్క్రీన్ బ్యానర్ పై వెంకట్ ప్రభు దర్శకత్వంలో నాగచైతన్య, కృతిశెట్టి జంటగా“#NC 22” మూవీ షూటింగ్ ప్రారంభం అయ్యింది. బ్లాక్ బస్టర్ “ఖైదీ “, “విక్రమ్ “మూవీస్ ఫేమ్ లోకేష్ కనగరాజ్ , పలు బ్లాక్ బస్టర్ తమిళ మూవీస్ కి దర్శకత్వం వహించిన అట్లీ టాలీవుడ్ ఎంట్రీ కి సిద్ధంగా ఉన్నారు.

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.