ఇట‌లీలో పాట‌ల చిత్రీక‌ర‌ణ పూర్తి చేసుకున్న `రెడ్`

Ram Pothineni RED Movie Wraps Up Movie Shooting In Italy,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2020,Tollywood Movie Updates,RED,RED Movie,RED Telugu Movie,RED Movie Updates,RED Telugu Movie Latest News,RED Movie Shooting Updates,RED Telugu Movie Shooting Latest News,#RED,Ram Pothineni

`ఇస్మార్ట్ శంక‌ర్` వంటి బ్లాక్ బ‌స్ట‌ర్ మూవీ త‌రువాత ఎన‌ర్జిటిక్ స్టార్ రామ్ హీరోగా రూపొందుతున్న చిత్రం `రెడ్`. త‌మిళ సినిమా `త‌డ‌మ్` ఆధారంగా తెర‌కెక్కుతున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ కి కిషోర్ తిరుమ‌ల ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హిస్తున్నాడు. `నేను శైల‌జ‌`, `ఉన్న‌ది ఒక్క‌టే జింద‌గీ` అనంత‌రం రామ్, కిషోర్ కాంబినేష‌న్ లో వ‌స్తున్న ఈ చిత్రాన్ని… ఆ రెండు సినిమాల‌ను నిర్మించిన స్ర‌వంతి మూవీస్ నే నిర్మిస్తోంది. మెలోడీ బ్ర‌హ్మ మ‌ణిశ‌ర్మ బాణీల‌ను అందిస్తున్న ఈ యాక్ష‌న్ థ్రిల్ల‌ర్ లో మాళ‌వికా శ‌ర్మ‌, నివేదా పెతురాజ్, అమృతా అయ్య‌ర్ నాయిక‌లుగా న‌టిస్తున్నారు.

ఇదిలా ఉంటే… ఇప్ప‌టికే టాకీ పార్ట్ పూర్తి చేసుకున్న `రెడ్`… తాజాగా ఇట‌లీలో రెండు పాట‌ల చిత్రీక‌ర‌ణ‌ను పూర్తిచేసుకుంది. ఈ విష‌యాన్ని చిత్ర బృందం అధికారికంగా ప్ర‌క‌టించింది. అంతేకాదు.. హైద‌రాబాద్ లో చివ‌రి షెడ్యూల్ ని ప్లాన్ చేసిన‌ట్లు వెల్ల‌డించారు. ఈ షెడ్యూల్ లో మిగిలి ఉన్న ఓ పాట‌ను పిక్చ‌రైజ్ చేస్తారని తెలిసింది. కాగా, వేస‌వి కానుక‌గా ఏప్రిల్ 9న `రెడ్` థియేట‌ర్ల‌లో సంద‌డి చేయ‌నుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.

Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here