సాయిధ‌ర‌మ్‌కి జోడీగా ర‌ష్మిక‌?

Sai Dharam Tej to pair up with Rashmika Mandanna,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movies News,Sai Dharam Tej Next With Rashmika Mandanna,Sai Dharam Tej New Movie With Rashmika Mandanna,Rashmika Mandanna To Feature With Sai Dharam Tej,Sai Dharam Tej Upcoming Film News
Sai Dharam Tej to pair up with Rashmika Mandanna

`ఛ‌లో`, `గీత గోవిందం` వంటి వ‌రుస విజ‌యాల‌తో తెలుగు ప‌రిశ్ర‌మ దృష్టిని ఆక‌ర్షించిన క‌థానాయిక ర‌ష్మిక‌. ఆ త‌రువాత `దేవ‌దాస్‌` సినిమాలోనూ అల‌రించిన ఈ క‌న్న‌డ బ్యూటీ… ప్ర‌స్తుతం విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ క‌థానాయ‌కుడిగా న‌టిస్తున్న‌ `డియ‌ర్ కామ్రేడ్‌`తో బిజీగా ఉంది. అలాగే త్వ‌ర‌లోనే ప‌ట్టాలెక్క‌నున్న నితిన్‌ `భీష్మ‌`లోనూ ర‌ష్మిక నాయిక‌గా న‌టించ‌నుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలా ఉంటే… ఇప్ప‌టివ‌ర‌కు మెగా కాంపౌండ్ హీరోల‌తో క‌ల‌సి న‌టించ‌ని ఈ అమ్మ‌డు… త్వ‌ర‌లోనే ఆ కాంపౌండ్ హీరోతో ఓ సినిమా చేయ‌నుందట‌. ఆ హీరో మ‌రెవ‌రో కాదు… సాయిధ‌ర‌మ్ తేజ్‌. యూత్‌ఫుల్ చిత్రాల స్పెష‌లిస్ట్ గా పేరు తెచ్చుకున్న ఓ ద‌ర్శ‌కుడు రూపొందించ‌నున్న చిత్రంలో సాయిధ‌ర‌మ్ హీరోగా న‌టించనుండ‌గా… అత‌నికి జోడీగా ర‌ష్మిక ఎంపికైంద‌ని స‌మాచారం. అంతేకాదు… `గీత గోవిందం` చిత్రాన్ని నిర్మించిన గీతా ఆర్ట్స్ సంస్థే ఈ చిత్రాన్ని కూడా నిర్మిస్తుండ‌డంతో ర‌ష్మిక వెనువెంట‌నే గ్రీన్ సిగ్న‌ల్ ఇచ్చింద‌ట‌. త్వ‌ర‌లోనే సాయిధ‌ర‌మ్‌, ర‌ష్మిక కాంబినేష‌న్ మూవీపై క్లారిటీ వ‌స్తుంది.

[subscribe]

[youtube_video videoid=03Mk3HEzRdM]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

19 − seven =