‘రామారావు ఆన్ డ్యూటీ’ నుండి మాస్ నోటీస్..!

Ramarao On Duty Mass Notice Out Now,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Ramarao On Duty,Ramarao On Duty Movie,Ramarao On Duty Telugu Movie,Ramarao On Duty Latest Movie,Ramarao On Duty Upcoming Movie,Ravi Teja Ramarao On Duty Mass Notice, Ramarao On Duty Mass Notice Released,Ramarao on Duty Telugu Movie Review,Ramarao on Duty Movie Review,Ramarao on Duty Review,Ramarao on Duty Telugu Review,Rama Rao on Duty (2022),Ramarao on Duty Movie Telugu Review,Rama Rao On Duty Telugu Movie,Rama Rao On Duty Critics Review (2022),Ramarao on Duty Movie Review And Rating,Ramarao on Duty Movie Rating,Ramarao on Duty (2022 film),Ramarao on Duty (2022) - Movie,Rama Rao On Duty Movie,Ramarao on Duty (2022),Ramarao on Duty: Movie Review,Ramarao on Duty Movie Review 2022,Ramarao on Duty Review 2022,Ramarao on Duty Movie Highlights,Ramarao on Duty Movie Plus Points,Ramarao on Duty Movie Review Telugu,Ramarao on Duty movie First Review out

క్రాక్ సినిమాతో మంచి హిట్ ను అందుకొని ఫామ్ లోకి వచ్చాడు మాస్ మహారాజా రవితేజ. ఈసినిమా తరువాత ఇటీవలే ఖిలాడి సినిమాను రిలీజ్ చేశాడు.. అయితే ఎన్నో అంచనాల మధ్య రిలీజ్ అయిన ఈసినిమా రవితేజకు నిరాశనే మిగిల్చింది. అయినా కూడా రవితేజ ప్రస్తుతం వరుస సినిమాలతో బిజీగా ఉన్నాడు. రవితేజ ఖాతాలో ప్రస్తుతం చాలా సినిమాలు ఉన్నాయి. అందులో త్వరలో రిలీజ్ కు రెడీ అవుతున్న సినిమా రామారావు ఆన్ డ్యూటీ. జూలై 29 వ తేదీన గ్రాండ్ గా విడుదల అవుతుంది ఈసినిమా.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఈనేపథ్యంలో చిత్రయూనిట్ వరుస అప్ డేట్లు ఇస్తూ బజ్ క్రియేట్ చేస్తున్నారు. ఇప్పటికే ఈ మూవీ టీజర్, ట్రైలర్ మరియు కొన్ని పాటలను విడుదల చేసిన చిత్ర బృందం తాజాగా ఈ మూవీ ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ ను కూడా భారీ ఎత్తులో నిర్వహించింది. అయితే ఇప్పుడు తాజాగా ఈ సినిమా నుండి మాస్ నోటీస్ పేరుతో ఓ వీడియోను చిత్ర బృందం రిలీజ్‌ చేసింది. ఈ వీడియోలో రవి తేజ మళ్ళీ దుమ్ములేపేశాడు. ట్రైలర్ న్ మించి పోయేలా ఈ వీడియో ఉంది.

కాగా ఈసినిమాలో దివ్యాంశ కౌశిక్, ర‌జిష విజయన్ హీరోయిన్లుగా న‌టిస్తుండగా.. వేణు తొట్టెంపూడి, నాజ‌ర్‌, త‌నికెళ్ల‌భ‌ర‌ణి, ప‌విత్ర లోకేష్ ఇత‌ర‌ కీల‌క పాత్ర‌ల్లో నటిస్తున్నారు. ఈ చిత్రాన్ని ఎస్‌ఎల్‌వీ సినిమాస్‌, ఆర్‌టీ టీం వర్క్స్‌ బ్యానర్లపై సుధాకర్‌ చెరుకూరి నిర్మిస్తున్నారు. ఈసినిమాకు శ్యామ్ సీఎస్ సంగీతం అందిస్తుండ‌గా స‌త్య‌న్ సూర్య‌న్ సినిమాటోగ్రాఫ‌ర్‌గా వ‌ర్క్ చేస్తున్నారు.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.