మహేష్ బాబు పై సయీ మంజ్రేకర్ కామెంట్స్

Saiee Manjrekar about Super Star Mahesh Babu,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Saiee Manjrekar,Actress Saiee Manjrekar,Saiee Manjrekar Movie Updates,Saiee Manjrekar Latest Movie Updates,Saiee Manjrekar About Super Star Mahesh Babu, Saiee Manjrekar About Mahesh Babu,Saiee Manjrekar in Major Promotions,Saiee Manjrekar About Mahesh Babu Smartness,Saiee Manjrekar Comments on Mahesh Babu, Saiee Manjrekar Interesting Comments on Super Star Mahesh Babu

కమర్షియల్ హిట్ “దబాంగ్ 3 ” మూవీ తో బాలీవుడ్ లో కెరీర్ ప్రారంభించిన సయీ మంజ్రేకర్ , వరుణ్ తేజ్ హీరోగా బాక్సింగ్ నేపథ్యం లో స్పోర్ట్స్ డ్రామాగా తెరకెక్కిన “గని “మూవీ తో టాలీవుడ్ కు కథానాయికగా పరిచయం అయ్యారు. ఆ మూవీ లో సయీ మంజ్రేకర్ తన అందం , అభినయం తో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు. సోనీ పిక్చర్ ఇండియా , జి ఎమ్ బి ఎంటర్ టైన్ మెంట్ , A +S మూవీస్ బ్యానర్స్ పై శశి కిరణ్ తిక్క దర్శకత్వంలో అడివి శేష్ హీరోగా మేజర్ సందీప్ ఉన్ని కృష్ణన్ జీవిత చరిత్ర ఆధారంగా తెలుగు , హిందీ భాషలలో తెరకెక్కిన  “మేజర్” మూవీ మే 27 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. ఈ మూవీ లో అడివి శేష్ కు జోడీగా సాయీ మంజ్రేకర్ నటించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

“మేజర్” మూవీ ప్రమోషన్స్ లో భాగంగా ఒక ఇంటర్వ్యూ లో పాల్గొన్న సయీ మంజ్రేకర్ , సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు పై ఆసక్తికర కామెంట్స్ చేశారు. సయీ మంజ్రేకర్ మాట్లాడుతూ … మ‌హేష్ బాబు కనిపించగానే తాను ముందు ఆయన అందం వెనుకున్న సీక్రెట్ ఏంట‌ని అడిగాననీ , మహేష్ బాబు ఇప్పటికీ చాలా యంగ్‌గా క‌నిపిస్తుంటారనీ , ఇండస్ట్రీకి వచ్చి ఇంత కాలం అవుతున్నా.. ఇప్పటికీ అలా మెయిన్ టైన్ చేయడం గ్రేట్ అంటూ కామెంట్ చేశారు.

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here