కశ్మీర్ లో విజయ్ దేవరకొండ బోట్ రైడ్

Vijay Deverakonda Boat Ride Video Goes Viral,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Vijay Deverakonda,Vijay Deverakonda Movie Updates,Vijay Deverakonda VD11 Movie,Vijay Deverakonda Movie Shooting Updates,Vijay Deverakonda VD11 Movie latest Shoot Updates, Vijay Deverakonda Boat Ride Video Goes Viral in Social Media,Vijay Deverakonda #VD11 Movie Shoot Updates,Vijay Deverakonda And Samantha Movie #VD11 Movie Updates, Vijay Deverakonda Boat Ride in kashmir Video Goes Viral In Social Media,Vijay Deverakonda Liger Movie Updates,Vijay Deverakonda Upcoming Movie Liger latest Updates

పూరి జగన్నాథ్ దర్శకత్వంలో క్రేజీ హీరో విజయ్ దేవరకొండ , అనన్య పాండే జంటగా బాక్సింగ్ నేపథ్యంలో తెలుగు , హిందీ భాషలలో తెరకెక్కిన పాన్ ఇండియా “లైగర్ ” మూవీ ఆగస్ట్ 25 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. పూరి జగన్నాథ్ దర్శకత్వంలోనే తెరకెక్కనున్న మరో మూవీ కి విజయ్ గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చిన విషయం తెలిసిందే. “లైగర్ ” మూవీతో విజయ్ బాలీవుడ్ కు కథానాయకుడిగా పరిచయం అవుతున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్ పై కుటుంబ కథా చిత్ర దర్శకుడు శివ నిర్వాణ దర్శకత్వంలో విజయ్ దేవరకొండ , సమంత జంటగా భారీ బడ్జెట్ తో తెరకెక్కుతున్న ఫ్యామిలీ ఎంటర్ టైనర్ “#VD 11″మూవీ ఫస్ట్ షెడ్యూల్  కశ్మీర్ లో జరుగుతున్న విషయం తెలిసిందే. ఏ షెడ్యూల్ లో విజయ్ , సమంత పాల్గొన్నారు. ఈ మూవీ లో సచిన్ ఖేద్కర్ , మురళీశర్మ , లక్ష్మి ,అలీ , రోహిణి , వెన్నెల కిషోర్ , రాహుల్ రామకృష్ణ ముఖ్య పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. హేషం అబ్దుల్ వాహెబ్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. కశ్మీర్ లో విజయ్ దేవరకొండ బోట్ రైడ్ ఎంజాయ్ చేసి ఆ వీడియో ను సోషల్ మీడియా లో షేర్ చేయగా వైరల్ గా మారింది.

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here