‘లవ్ స్టోరీ’ కోసం వెయిట్ చేస్తున్నా

Super Star Mahesh Babu Is Super Excited For The Love Story Movie Release,Naga Chaitanya,Sai Pallavi,Sekhar Kammula,Naga Chaitanya,Naga Chaitanya Movies,Naga Chaitanya New Movie,Naga Chaitanya Latest Movie,Naga Chaitanya Upcoming Movie,Naga Chaitanya New Movie Update,Naga Chaitanya Latest Movie Update,Naga Chaitanya Next Movie,Naga Chaitanya Love Story,Naga Chaitanya Love Story Movie,Naga Chaitanya Love Story Movie Update,Love Story,Love Story Movie,Love Story Telugu Movie,Love Story 2021 Latest Telugu Movie,Love Story Movie Update,Love Story Movie Updates,Love Story Update,Love Story Movie Latest Update,Love Story Latest Updates,Sai Pallavi Movies,Sai Pallavi New Movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies 2021,Latest 2021 Telugu Movie Updates,Love Story Pre Release Event,Super Star Mahesh Babu,Mahesh Babu,Mahesh Babu Movies,Mahesh Babu New Movie,Mahesh Babu Latest Movie,Mahesh Babu Upcoming Movies,Mahesh Babu Sarkaru Vaari Paata,Sarkaru Vaari Paata Movie,Sarkaru Vaari Paata,Mahesh Babu Excited For The Love Story Movie Release,Mahesh Babu About Love Story Movie Release,Love Story Movie Release,Love Story Movie Release Updates,Mahesh Babu About Love Story Movie,Mahesh Babu About Love Story,Mahesh Babu Waiting Eagerly For Love Story,Mahesh Babu Movie Updates,Love Story Movie Songs,Mahesh Babu Waiting For Love Story Release,#LoveStory,#LoveStoryFromSep24th

నాగచైతన్య హీరోగా రాబోతున్న న్యూ యూత్ ఫుల్ ఎంటర్‌టైనర్ ‘లవ్ స్టోరీ‘. శేఖర్ కమ్ముల దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమాలో సాయి పల్లవి హీరోయిన్‌గా నటించింది. ఇక ఈసినిమా కోసం అభిమానులు ఎప్పటినుండో ఎదురుచూస్తున్నారు. ఇక వారి ఎదురుచూపులకు మరో రెండు రోజుల్లో ఫుల్ స్టాప్ పడనుంది సెప్టెంబర్ 24 వ తేదీ భారీ అంచనాలతో , భారీ స్థాయిలో రిలీజ్ కానుంది ఈసినిమా. ఇక సాధారణంగా ఏదైనా సినిమా చూసిన తరువాత సినిమా చూసిన తరువాత మన హీరోలు తమ సోషల్ మీడియా ద్వారా ప్రశంసలు కురిపిస్తుంటారు. అయితే ఇక్కడ మాత్రం సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు లవ్ స్టోరీ గురించి తన ట్విట్టర్ ద్వారా ఈసినిమా కోసం ఈగర్ గా వెయిట్ చేస్తున్నానని తెలిపారు. దీంతో ఈసినిమాపై అందరికీ ఆసక్తి ఇంకా పెరిగిపోయింది. ఇప్పటికే అందరూ ఈసినిమా కోసం వెయిట చేస్తున్న నేపథ్యంలో మహేష్ ట్వీట్ ఇంకా హైప్ ను క్రియేట్ చేసింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా శ్రీ వెంకటేశ్వర సినిమాస్, అమిగోస్ క్రియేషన్స్ బ్యానర్స్ పై నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాలో ఇంకా రాజీవ్ కనకాల, ఈశ్వరీరావు, దేవయాని ముఖ్య పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. పవన్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు. ఇక ఈసినిమాను తెలుగుతో పాటు కన్నడ, మలయాళ భాషల్లో కూడ విడుదల చేయనున్నారు.

కాగా మహేష్ బాబు ప్రస్తుతం పరశురామ్ దర్శకత్వం వహిస్తున్న సర్కారు వారి పాట సినిమా చేస్తున్నాడు. ఈ చిత్రంలో కీర్తి సురేష్ హీరోయిన్ గా నటిస్తుండా ప్రస్తుతం ఈసినిమా షూటింగ్ జరుపుకుంటుంది. మైత్రీ మూవీ మేకర్స్, 14 రీల్స్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ సంస్థలతో కలిసి మహేష్ స్వయంగా నిర్మిస్తున్న ఈసినిమాకు థమన్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here