థ్యాంక్యూ.. జులై చివరికి కంప్లీట్ చేయాలి

Director Vikram Kumar All Set To Complete The Movie Shoot Of Thank You By The End Of July Month,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Director Vikram Kumar,Vikram Kumar,Thank You,Thank You Movie,Thank You Telugu Movie,Thank You Telugu Movie Updates,Thank You Telugu Movie Latest News,Thank You Updates,Thank You Movie Updates,Thank You Movie News,Thank You Telugu Movie Shooting Updates,Thank You Shoot,Thank You Movie Shoot,Thank You Movie Shooting Update,Thank You Shooting Update,Thank You Shooting,Director Vikram Kumar To Complete Thank You Shoot By The End Of July Month,Akkineni Naga Chaitanya,Naga Chaitanya,Naga Chaitanya Thank You,Naga Chaitanya Thank You Movie Shooting,Naga Chaitanya New Movie,Naga Chaitanya Movies,Director Vikram Kumar Latest News,Director Vikram Kumar Movies

మనం’తర్వాత హీరో నాగచైతన్య, దర్శకుడు విక్రమ్‌ కె. కుమార్‌ కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతున్న చిత్రం ‘థ్యాంక్యూ’. ఇక ఈసినిమా కూడా షూటింగ్ దశలోనే ఉంది. కరోనా పరిస్థితుల్లో కూడా ఇటలీ షెడ్యూల్ ను చాలా కష్టపడి ముగించుకొని వచ్చారు చిత్రయూనిట్. ఇక ఇప్పుడిప్పుడే పరిస్థితులు కాస్త నెమ్మదిస్తుండటంతో మళ్లీ షూటింగ్ లకు ప్లాన్ చేస్తున్నారు అందరూ. ఈనేపథ్యంలోనే ఈసినిమా షూటింగ్ ను తొందరగా కంప్లీట్ చేయాలని చూస్తున్నట్టు తెలుపుతున్నాడు విక్రమ్.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

తాజాగా ఒక ఇంటర్వ్యూలో పాల్గొన్న విక్రమ్ మాట్లాడుతూ.. సినిమా షూటింగ్ దాదాపు చివరి దశకు వచ్చేసింది.. ఇంకా పది రోజులు షూటింగ్ చేస్తే చాలు ‘థాంక్యూ’ షూటింగ్ పూర్త‌వుతుంద‌ని చెప్పేశారు. జూలైలో షూటింగ్‌ను పూర్తి చేసి, పోస్ట్ ప్రొడ‌క్ష‌న్ కార్య‌క్ర‌మాల‌ను పూర్తి చేసి ఆగ‌స్ట్ నెల‌లో ఫ‌స్ట్ కాపీని రెడీ చేయనున్నట్టు తెలిపారు.

కాగా ఈసినిమాలో రాశీఖన్నా, మాళవికా నాయర్‌ హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు. శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై దిల్ రాజు నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి తమన్‌ సంగీతం అందిస్తున్నాడు. ఈ సినిమాలో హీరో మహేశ్‌బాబు అభిమాని పాత్రలో నాగచైతన్య కనిపిస్తారని తెలుస్తోంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here