బాల‌య్య సినిమాలో సోనాల్ క్యారెక్ట‌ర్‌ డిటైల్స్‌

2019 Latest Telugu Film News, Sonal Chauhan Character in Balakrishna New Movie, Sonal Chauhan, Sonal Chauhan Role In Balakrishna Movie, Balakrishna New Movie, Sonal Chauhan Next With Balakrishna, Sonal Chauhan Ropped An Interesting Role, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News
నటసింహ నందమూరి బాలకృష్ణ ప‌క్క‌న క‌నువిందు చేసిన క‌థానాయిక‌ల్లో సోనాల్ చౌహాన్ ఒక‌రు. ‘లెజెండ్’, ‘డిక్టేటర్’ చిత్రాల్లో బాల‌య్య, సోనాల్ జోడీ నంద‌మూరి అభిమానుల‌ను మురిపించింది. స్వ‌ల్ప విరామం త‌రువాత ఈ ఇద్ద‌రూ… ముచ్చ‌ట‌గా మూడోసారి జ‌ట్టుక‌ట్టారు. కె.ఎస్.రవికుమార్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందుతున్న ఈ చిత్రాన్ని సి.క‌ళ్యాణ్ నిర్మిస్తున్నాడు. ప్ర‌స్తుతం ఈ సినిమాకి సంబంధించిన చిత్రీక‌ర‌ణ థాయ్‌లాండ్‌లో జ‌రుగుతోంది. ఇదిలా ఉంటే… రొమాన్స్‌, యాక్ష‌న్‌, కామెడీ… ఇలా న‌వ‌ర‌స‌భ‌రితంగా సాగే ఈ యాక్ష‌న్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌లో సోనాల్ పాత్ర చాలా కీల‌కంగా ఉంటుంద‌ని స‌మాచారం. అలాగే… `లెజెండ్‌`, `డిక్టేట‌ర్‌` త‌ర‌హాలోనే మోడరన్ గాళ్‌గా కనిపించబోతోంద‌ట సోనాల్‌. కాగా… త‌న పాత్ర‌కి సంబంధించిన చిత్రీక‌ర‌ణ త్వ‌ర‌లోనే ప్రారంభం కానుంద‌ట‌. వేదిక మ‌రో నాయిక‌గా న‌టిస్తున్న ఈ చిత్రంలో భూమికా చావ్లా, ప్రకాష్ రాజ్, జయసుధ కీల‌క పాత్ర‌లు పోషిస్తున్నారు. డిసెంబర్ 21న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ విడుదల కానుందని టాక్‌. Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.
[youtube_video videoid=noeAchRDWGA]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here