క‌థానాయ‌కుడిగా 33 వ‌సంతాలు పూర్తిచేసుకున్న విక్ట‌రీ వెంక‌టేష్‌

2019 Latest Telugu Film News, Venkatesh Finishes 33 Years as Hero in Tollywood, Venkatesh Completed 33 Years In Tollywood, Venkatesh Latest Movie News, 33 Years Glorified years For Venkatest In TFI, Tollywood hero Venkatesh Completes 33 Years In TFI, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News
విజ‌య‌వంత‌మైన చిత్రాల‌కు చిరునామాగా నిల‌చిన క‌థానాయ‌కుడు విక్ట‌రీ వెంక‌టేష్. త‌న త‌రం క‌థానాయ‌కుల్లో ఎక్కువ‌ సక్సెస్ రేట్ చూసిన వెంకీకి ఈ రోజు (ఆగ‌స్టు 14) ఎంతో ప్ర‌త్యేకం. ఎందుకంటే… స‌రిగ్గా 33 ఏళ్ళ క్రితం అంటే 1986లో ఇదే తేదిన వెంక‌టేష్‌ క‌థానాయ‌కుడిగా న‌టించిన తొలి చిత్రం `క‌లియుగ పాండ‌వులు` విడుద‌లైంది. త‌న తండ్రి డి. రామానాయుడు నిర్మాణంలో ద‌ర్శ‌కేంద్రుడు కె.రాఘ‌వేంద్ర‌రావు ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో వెంకీ న‌టించిన ఈ సినిమా బాక్సాఫీస్ వ‌ద్ద వ‌సూళ్ళ వ‌ర్షం కురిపించింది. తొలి అడుగుల్లోనే అత‌నికి `విక్ట‌రీ` క‌ట్ట‌బెట్టింది. అప్ప‌ట్నుంచి ‘F2` వ‌ర‌కు ఈ ద‌గ్గుబాటి హ్యాండ్సమ్ హీరో న‌ట‌నాప్ర‌స్థానం దిగ్విజ‌యంగా కొన‌సాగుతూనే ఉంది. ఈ సంద‌ర్భంగా… మున్ముందు కూడా మ‌రిన్ని వైవిధ్య‌భ‌రిత‌మైన పాత్ర‌ల‌తో ఈ టాలెంటెడ్ స్టార్ ఘ‌న‌విజ‌యాలు అందుకోవాల‌ని ఆకాంక్షిద్దాం. Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.
[youtube_video videoid=3K3qNc2Ww-4]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here