ఫాంటసీ కామెడీ మూవీ లో అంజలి

2019 Latest Telugu Movie News, Actress Anjali To Make Interesting Fantasy Movie, Anjali Fantasy Movie Latest Updates, Anjali Latest movie News, Anjali next a fantasy film, Heroine Anjali Busy with Fantasy Movie, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News
Anjali Fantasy Movie Latest Updates

తెలుగు, తమిళ భాషల మూవీస్ షూటింగ్స్ లో బిజీగా ఉన్న హీరోయిన్ అంజలి ఒక ఫాంటసీ కామెడీ తమిళ మూవీ కి గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారు. సొన్నా పురియదు వంటి కామెడీ మూవీ దర్శకుడు కృష్ణన్ జయరాజ్ దర్శకత్వంలో అంజలి, యోగి బాబు, రామర్ ప్రధాన పాత్రలలో ఫాంటసీ కామెడీ మూవీ రూపొందనుంది. ఎంగేయుమ్ ఎప్పోదుమ్, వత్తి కుచ్చి వంటి మూవీస్ లో అంజలి కామెడీ క్యారెక్టర్స్ లో నటించినా, ఈ మూవీ లో ఫుల్ లెంగ్త్ కామెడీ క్యారెక్టర్ లో నటిస్తారని, అంజలి బాస్కెట్ బాల్ ప్లేయర్ గా నటిస్తున్నారని, క్లీన్ ఎంటర్ టైనర్ గా రూపొందనుందని, సెప్టెంబర్ లో సెట్స్ పైకి వెళ్ళనుందని, మూడు షూటింగ్ షెడ్యూల్స్ ప్లాన్ చేశామని దర్శకుడు కృష్ణన్ తెలిపారు.

ఫొటో మూవీ తో టాలీవుడ్ కు ఎంటరయినఅంజలి నటించిన సీతమ్మ వాకిట్లో సిరి మల్లెచెట్టు, బలుపు, గీతాంజలి మూవీస్ ఘనవిజయం సాధించాయి. గీతాంజలి 2, ఆనందభైరవి మూవీస్ షూటింగ్ జరుపుకొంటున్నాయి. కాట్రాదు తమిళ వంటి హిట్ మూవీతో కోలీవుడ్ కు పరిచయమైన అంజలి నటించిన అంగాడి తెరు, తూంగనగరం, మన్ కథ, ఎంగేయుమ్ ఎప్పోదుమ్, వత్తి కుచ్చి మూవీస్ విజయం సాధించాయి. అంజలి నటించిన సింధుబాద్, నాడోడిగళ్ 2 మూవీస్ రిలీజ్ కు సిద్ధం గా ఉన్నాయి. 5 తమిళ మూవీస్ షూటింగ్ జరుపుకొంటున్నాయి. తెలుగు, తమిళ, ఇంగ్లీష్ భాషలలో రూపొందుతున్న నిశ్శబ్దం మూవీ లో అంజలి నటిస్తున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

[youtube_video videoid=wt61WGc5tH8]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here