బ‌న్నీ-త్రివిక్ర‌మ్… హ్యాట్రిక్‌ మూవీ అప్‌డేట్‌

Latest Buzz About Allu Arjun And Trivikram New Movie Title,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Allu Arjun and Trivikram New Movie Title,Allu Arjun and Trivikram Next Film Title Launch Updates,Allu Arjun New Movie Title Launch News,Allu Arjun and Trivikram New Movie Updates
Latest Buzz About Allu Arjun And Trivikram New Movie Title

స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్, ఏస్ ఫిల్మ్ మేక‌ర్ త్రివిక్ర‌మ్ శ్రీ‌నివాస్ కాంబినేష‌న్‌లో ముచ్చ‌ట‌గా మూడో సినిమా రాబోతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. గ‌తంలో `జులాయి`, `స‌న్నాఫ్ స‌త్య‌మూర్తి` చిత్రాల‌తో అల‌రించిన ఈ కాంబో… ఈ సారి ఓ ఫ్యామిలీ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌తో సంద‌డి చేయ‌నుంది. `నాన్న నేను` అనే టైటిల్ ప్ర‌చారంలో ఉన్న ఈ సినిమాకి సంబంధించిన పూజా కార్య‌క్రమాలు… ఈ వారంలోనే జ‌రుగనున్నాయ‌ని స‌మాచారం. అలాగే… అల్లు అర్జున్ పుట్టిన రోజు సంద‌ర్భంగా ఏప్రిల్ 8న ఈ సినిమా తాలూకు ఫ‌స్ట్ లుక్ పోస్ట‌ర్‌ని రిలీజ్ చేసే ప్లాన్‌లో ఉంది యూనిట్‌. ఈ మేర‌కు… బ‌న్నీపై ఓ ఫొటో షూట్ కూడా నిర్వ‌హిస్తున్నార‌ని టాక్‌.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలా ఉంటే… ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్‌ని ఈ నెల 24 నుంచి ప్రారంభించ‌నున్న‌ట్లు క‌థ‌నాలు వ‌స్తున్నాయి. ఆపై శ‌ర‌వేగంగా చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రిపి… ఈ ఏడాది ద్వితీయార్ధంలో సినిమాని ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు తీసుకువచ్చేలా ప్రణాళిక‌లు జ‌రుగుతున్నాయి. ఉగాది సంద‌ర్భంగా ఈ సినిమాకి సంబంధించిన పూర్తి వివ‌రాలు వెల్ల‌డ‌య్యే అవ‌కాశ‌ముంది. కాగా…ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌ని గీతా ఆర్ట్స్‌, హారికా అండ్ హాసిని క్రియేష‌న్స్ సంస్థ‌లు సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నాయి.

[subscribe]

[youtube_video videoid=Qet0IxVPoe8]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here