దిమాక్ ఖరాబ్ అంటున్న ఇస్మార్ట్ శంకర్

Ram Pothineni Ismart Shankar Movie Latest Update,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Ismart Shankar Movie Shooting News,Ram Ram Pothineni New Movie Updates,Ismart Shankar Next Schedule Plans,Ismart Shankar Movie Shooting Details
Ram Pothineni Ismart Shankar Movie Latest Update

డ్యాషింగ్ డైరెక్టర్ పూరి జగన్నాథ్, ఎనర్జిటిక్ స్టార్ రామ్ హీరోగా తెరకెక్కుతున్న సినిమా “ఇస్మార్ట్ శంకర్”. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా శరవేగంగా షూటింగ్ జరుపుకుటుంది. ఇటీవలే గోవా షెడ్యూల్ ను పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా కొత్త షెడ్యూల్ హైదరాబాద్ లో స్టార్ట్ అయ్యింది. ప్రస్తుతం ఈషెడ్యూల్ లో ఒక సాంగ్ ను చిత్రీకరిస్తున్నారు. దిమాక్ ఖరాబ్ అంటూ సాగె ఈ సాంగ్ కు కాసర్ల శ్యామ్ లిరిక్స్ అందించగా శేఖర్ మాస్టర్ కొరియోగ్రఫీ చేస్తున్నట్టు తెలుస్తోంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా యాక్షన్ ఎంటర్టైనర్ గా తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రంలో నిధి అగర్వాల్, నాబా నటేష్ కథానాయికలుగా నటిస్తున్నారు. మణిశర్మ సంగీతం అందిస్తున్నారు. పూరీ టూరింగ్ టాకీస్ పతాకం ఫై పూరి జగన్నాథ్ , ఛార్మి కలిసి ఈ సినిమాను నిర్మిస్తున్నారు. ఈ సినిమాకి మణిశర్మ సంగీతం అందించనుండగా ‘అర్జున్ రెడ్డి’ ఫేమ్ రాజ్ తోట సినిమాటోగ్రఫీని అందించనున్నారు. ఈ ఏడాది ‘మే’లో ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేయాలని ప్లాన్ చేస్తున్నారు.

[subscribe]

[youtube_video videoid=sv-YLoucBM8]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here