118 నుండి అండర్ వాటర్ సీన్ మేకింగ్ వీడియో

118 Movie Team Releases The Making Video of Underwater Scene,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movies News,118 Movie Latest Updates,Kalyan Ram 118 Movie Latest News,118 Movie Sensational Scene,Kalyan Ram New Movie Details,A Sensational Scene From 118
118 Movie Team Releases The Making Video of Underwater Scene

ప్రముఖ సినీమాటోగ్రాఫర్ కె.వి గుహన్ దర్శకత్వంలో కళ్యాణ్ రామ్ హీరోగా తెరకెక్కిన సస్పెన్స్ థ్రిల్లర్ మార్చి 1 వ తేదీన రిలీజై మంచి టాక్ తో దూసుకుపోతుంది. పటాస్ తరువాత కళ్యాణ్ రామ్ కు ఈ సినిమాతో మంచి సక్సెస్ అందింది. ఇక ఈ సినిమా సక్సెస్ తరువాత ఇప్పుడు ఈసినిమాకు సంబంధించి ఓ మేకింగ్ వీడియోను విడుదల చేశారు చిత్రయూనిట్. ఈ సినిమాలో అండర్ వాటర్ లో ఓ సీన్ ఉంటుంది.. ఆ సీన్ కు సంబంధించి ఇప్పుడు ఓ వీడియోను విడుదల చేయగా.. అది ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అయింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఈ సినిమాలో కళ్యాణ్ రామ్ జర్నలిస్ట్ గా పనిచేస్తాడు. అయితే తనకు ఓ కల రావడం.. ఆ కలలో ఆద్య అనే అమ్మాయి దాడికి గురైనట్టు ఉండటం… కళ్యాణ్ రామ్ ఆ అమ్మాయిని వెతుక్కుంటూ వెళ్లడమే స్టోరీ. కలలో కనిపించిన ఆ అమ్మాయి ఉన్న ప్రాంతాలు గౌతమ్‌కు నిజ జీవితంలో కూడా తారసపడుతాయి. దాంతో ఆద్య నిజంగానే ఉందని అనుకుని తన కోసం వెతుకులాట మొదలుపెడుతాడు. ఆ క్రమంలో కొన్ని భయంకర నిజాలు ఒక్కొక్కటిగా తెలుసుకుంటూ ఉంటాడు గౌతమ్. ఆ క్రమంలోనే ఈ అండర్ వాటర్ సీన్ కూడా ఉంటుంది. సినిమాలో ఈ సీన్ కూడా ఓ హైలైట్ అని చెప్పొచ్చు. అలాంటి ఈ సీన్ తీయడం వెనుక ఎంత కష్టం ఉందో.. ఆ సీన్ అంత అద్బుతంగా ఎలా వచ్చిందో… ఆ మేకింగ్ వీడియో మీరు కూడా చూసేయండి.

 

కాగా థ్రిల్లర్ మూవీగా తెరకెక్కిన ఈసినిమాలో కళ్యాణ్ రామ్ సరసన నివేదా థామస్,షాలిని పాండే హీరోయిన్లుగా నటించారు. ఈ చిత్రానికి ప్రముఖ సినిమాటోగ్రాఫర్ కేవీ గుహన్ దర్శకత్వం వహించారు. ఈస్ట్ కోస్ట్ ప్రొడక్షన్స్ పతాకం ఫై మహేష్ ఎస్ కోనేరు నిర్మించిన ఈ చిత్రానికి శేఖర్ చంద్ర సంగీతం అందించారు.

[subscribe]

[youtube_video videoid=oS7vJJXcBng]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

five × 2 =