విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ చిత్రంలో న‌య‌న‌తార‌?

Nayanthara in Vijay Deverakonda New Movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Vijay Deverakonda paired opposite Nayanthara in SR Prabhu production?,Will Nayantara paired with Vijay Deverakonda?,Vijay Deverakonda Paired Opposite Nayanthara
Nayanthara in Vijay Deverakonda New Movie

తెలుగు రాష్ట్రాల్లో యంగ్ హీరో విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ‌కి ఉన్న క్రేజ్ గురించి ప్ర‌త్యేకంగా చెప్ప‌క్క‌ర్లేదు. ఈ స్థాయిలో కాక‌పోయినా… త‌మిళ‌నాడులోనూ ఈ యంగ్ సెన్సేష‌న్‌కి మంచి క్రేజ్ ఉంది. `గీత గోవిందం`కి అక్క‌డ ద‌క్కిన ఆద‌ర‌ణ చూస్తే… ఈ విష‌యం స్ప‌ష్టంగా అర్థ‌మ‌వుతుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలా ఉంటే… `నోటా` త‌రువాత విజ‌య్ మ‌రో బైలింగ్వ‌ల్ మూవీ చేయ‌బోతున్నాడ‌ని గ‌త కొద్ది రోజులుగా వార్త‌లు వినిపిస్తున్నాయి. ప్ర‌ముఖ నిర్మాత ఎస్‌.ఆర్‌. ప్ర‌భు ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌ని టేక‌ప్ చేయ‌నున్నాడ‌ని కోలీవుడ్ టాక్‌. తెలుగు, త‌మిళ భాష‌ల్లో రూపొంద‌నున్న ఈ సినిమాకి సంబంధించి ఓ ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన విష‌యం తెలిసింది. అదేమిటంటే… ఈ చిత్రంలో లేడీ సూప‌ర్ స్టార్ న‌య‌న‌తార కూడా న‌టించ‌బోతోంద‌ట‌. అయితే… హీరోయిన్‌గా లేదంటే కీల‌క పాత్ర‌లోనా? అన్న విష‌యంపై మాత్రం క్లారిటీ రావాల్సి ఉంది. త్వ‌ర‌లోనే ఈ మూవీకి సంబంధించిన పూర్తి వివ‌రాలు వెల్ల‌డి కానున్నాయి.

కాగా… విజ‌య్ తాజా చిత్రం `డియ‌ర్ కామ్రేడ్‌` మే 22న రిలీజ్ కానుండ‌గా…. క్రాంతిమాధ‌వ్ కాంబినేష‌న్ మూవీ ఈ ఏడాది ద్వితీయార్ధంలో ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానుంది.

[subscribe]

[youtube_video videoid=1ZLTAIfJzvc]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

three × 4 =