మ‌హేష్‌తో `వాట్స‌ప్‌` అంటున్న అనిల్ రావిపూడి?

Interesting Title For Mahesh Babu and Anil Ravipudi Movie,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movies News,Anil Ravipudi Next With Mahesh Babu Movie,Director Anil Ravipudi Next Film News,Mahesh Babu and Anil Ravipudi Upcoming Movie Title,Superstar Mahesh Babu Next Project Details,Mahesh Babu to Team Up With Anil Ravipudi,Director Anil Ravipudi Says Whats Up to Superstar Mahesh Babu
Interesting Title For Mahesh Babu and Anil Ravipudi Movie

వ‌రుస విజ‌యాల‌తో దూసుకుపోతున్న యువ ద‌ర్శ‌కుడు అనిల్ రావిపూడి. `ప‌టాస్‌`, `సుప్రీమ్‌`, `రాజా ది గ్రేట్‌` చిత్రాల‌తో హ్యాట్రిక్ విజ‌యాల ద‌ర్శ‌కుడిగా పేరు తెచ్చుకున్న అనిల్‌… తాజాగా `ఎఫ్ 2`తో `వంద కోట్ల గ్రాస్ క్ల‌బ్` ద‌ర్శ‌కుల జాబితాలో చేరిపోయాడు. ఇదిలా ఉంటే… ఈ టాలెంటెడ్ డైరెక్ట‌ర్ త‌న నెక్ట్స్ ప్రాజెక్ట్‌ను సూప‌ర్ స్టార్ మ‌హేష్ బాబుతో చేయ‌నున్న‌ట్లు వార్త‌లు వినిపిస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. త్వ‌ర‌లోనే ప‌ట్టాలెక్క‌నున్న ఈ సినిమాకి ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన టైటిల్‌ని కూడా అనిల్ రిజిస్ట‌ర్ చేయించిన‌ట్లు టాలీవుడ్ టాక్‌.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఫిల్మ్‌న‌గ‌ర్ వ‌ర్గాల స‌మాచారం ప్ర‌కారం… మ‌హేష్‌, అనిల్ కాంబో మూవీకి `వాట్స‌ప్‌` (what’s up) అనే ట్రెండీ టైటిల్‌ని రిజిస్ట‌ర్ చేయించిన‌ట్లు టాక్‌. అనిల్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో వ‌చ్చిన మొద‌టి సినిమా `ప‌టాస్‌`ని మిన‌హాయిస్తే… అత‌ని ప్ర‌తీ చిత్రం కూడా ఆంగ్ల శీర్షిక‌ల‌తోనే రూపొందాయి. ఇప్పుడు ఇదే వ‌రుస‌లో కొత్త చిత్రానికి అదే ట్రెండ్ ఫాలో అవుతూ ఇంగ్లీష్ టైటిల్‌ని కంటిన్యూ చేస్తుండ‌డం విశేషం. త్వ‌ర‌లోనే మ‌హేష్‌, అనిల్ ప్రాజెక్ట్ పై క్లారిటీ వ‌స్తుంది.

[subscribe]

[youtube_video videoid=TkA7tJ_hWSo]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

15 − 13 =