విక్ట‌రీ వెంక‌టేష్ `మ‌ల్లీశ్వ‌రి`కి 15 వ‌సంతాలు

15 Years For Venkatesh Malliswari Movie,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movies News,15 Years For Malliswari Movie,Malliswari Telugu Movie Completes 15 Years,Venkatesh and Katrina Kaif Malliswari Movie Completes 15 Years,Venkatesh Malliswari Movie Latest News
15 Years For Venkatesh Malliswari Movie

సీనియ‌ర్ హీరో విక్ట‌రీ వెంక‌టేష్ త‌న కెరీర్‌లో ప‌లు ఎంట‌ర్‌టైనింగ్ క్యారెక్టర్స్ చేశారు. తాజాగా `ఎఫ్ 2`లోనూ త‌న మార్క్ కామెడీతో సినిమాని మ‌రో స్థాయికి తీసుకెళ్ళారు. అలాగే ఆ చిత్ర‌ ఘ‌న‌విజ‌యంలో ముఖ్య భూమిక‌ పోషించారు. ఇక… హాస్య‌భ‌రిత పాత్ర‌ల ప‌రంగా వెంకీ కెరీర్‌లో ప్ర‌త్యేకంగా నిల‌చే పాత్ర‌ల్లో… `మ‌ల్లీశ్వ‌రి` చిత్రంలోని `పెళ్ళి కాని ప్ర‌సాద్` క్యారెక్ట‌ర్ ఎవ‌ర్‌గ్రీన్ అనే చెప్పాలి. ముదురు వ‌య‌సు బ్ర‌హ్మ‌చారిగా వెంకీ న‌ట‌న ఆ సినిమాకే ప్ర‌ధాన బ‌లంగా నిల‌చింది. దానికి తోడు మాట‌ల మాంత్రికుడు త్రివిక్ర‌మ్ శ్రీ‌నివాస్ సంభాష‌ణ‌లు, కుటుంబ క‌థా చిత్రాల ద‌ర్శ‌కుడు కె.విజ‌య భాస్క‌ర్ బ్రాండ్… ఈ సినిమాకి అద‌న‌పు ఆక‌ర్ష‌ణ‌లుగా నిల‌చాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ప్ర‌ముఖ బాలీవుడ్ నటి క‌త్రినా కైఫ్ టైటిల్ రోల్‌లో న‌టించిన ఈ చిత్రంలో బ్ర‌హ్మానందం, సునీల్‌, కోట శ్రీ‌నివాస‌రావు, న‌రేష్‌, హేమ, స్మిత‌ త‌దిత‌రులు ఇత‌ర ముఖ్య పాత్ర‌లు పోషించారు. కోటి స్వ‌ర‌సార‌థ్యంలో పాట‌ల‌న్నీ విశేషాద‌ర‌ణ పొందాయి. ఫిబ్ర‌వ‌రి 18, 2004న విడుద‌లైన `మ‌ల్లీశ్వ‌రి`… నేటితో 15 వ‌సంతాలు పూర్తిచేసుకుంటోంది.

[subscribe]

[youtube_video videoid=a8jLt8-NJCI]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.