వ‌రుణ్ తేజ్ – హ‌రీష్ శంక‌ర్ మూవీ అప్‌డేట్‌

Varun Tej Jigarthanda Remake Latest Update,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Varun Tej Upcoming Movie With Harish Shankar,Varun Tej Remake Movies Updates,Varun Tej Next Movies News,Varun Tej New Project Details,Varun Tej and Harish Shankar Movie To Be Announced Soon
Varun Tej Jigarthanda Remake Latest Update

`ఎఫ్ 2` ఘ‌న‌విజ‌యం… మెగా ప్రిన్స్ వ‌రుణ్ తేజ్‌లో స‌రికొత్త ఉత్సాహం నింపింది. ప్ర‌స్తుతం ఈ యంగ్ అండ్ టాలెంటెడ్ హీరో… రెండు చిత్రాల‌ను చేసేందుకు సిద్ధ‌మ‌వుతున్నాడు. వాటిలో ఒక‌టి నూత‌న ద‌ర్శ‌కుడు కిర‌ణ్ కొర్ర‌పాటి రూపొందించ‌నున్న స్పోర్ట్స్ డ్రామా కాగా… మ‌రొక‌టి సీనియ‌ర్ డైరెక్ట‌ర్ హ‌రీష్ శంక‌ర్ తెర‌కెక్కించ‌నున్న `జిగ‌ర్తండా` రీమేక్‌. వీటిలో ముందుగా `జిగ‌ర్తండా` రీమేక్ ప‌ట్టాలెక్కే అవ‌కాశ‌ముంద‌ని టాలీవుడ్ టాక్‌. వినిపిస్తున్న క‌థ‌నాల ప్ర‌కారం… ఈ సినిమాకి సంబంధించిన ప్రారంభోత్స‌వాన్ని ఈ నెల 27న హైద‌రాబాద్‌లో జ‌రిపేందుకు నిర్ణ‌యించార‌ని తెలిసింది. వ‌రుణ్ తేజ్‌తో పాటు నాగ‌శౌర్య కూడా ఈ చిత్రంలో న‌టించ‌నున్నాడ‌ని ఆ మ‌ధ్య కొన్ని క‌థ‌నాలు వ‌చ్చాయి. కాగా… 14 రీల్స్ ప్ల‌స్ ప‌తాకంపై రామ్ ఆచంట‌, గోపీ ఆచంట ఈ సినిమాని నిర్మించ‌నున్నారు. యువ సంగీత సంచ‌ల‌నం దేవిశ్రీ ప్ర‌సాద్ బాణీల‌ను అందించ‌నుండ‌గా… అయాంక బోస్ ఛాయాగ్ర‌హ‌ణం అందించ‌నున్నారు. త‌మిళంలో ఘ‌న‌విజ‌యం సాధించిన `జింగ‌ర్త‌డా`… రీమేక్ వెర్ష‌న్‌లోనూ మెప్పిస్తుందేమో చూడాలి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

 

[subscribe]

[youtube_video videoid=gshVc2_zZOA]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

twelve − 1 =