నాలుగోసారి డ‌బుల్ ధ‌మాకా ఇస్తున్న దేవిశ్రీ ప్ర‌సాద్‌

Double Dhamaka For Devi Sri Prasad Again,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Devi Sri Prasad Movies Latest News,Music Director Devi Sri Prasad Double Dhamaka Movies,#DeviSriPrasad,Devi Sri Prasad New Movies News
Double Dhamaka For Devi Sri Prasad Again

దేవిశ్రీ ప్ర‌సాద్‌… దాదాపు రెండు ద‌శాబ్దాలుగా స్వ‌ర‌క‌ర్త‌గా రాణిస్తున్న యువ సంగీత ద‌ర్శ‌కుడు. ఇప్ప‌టికీ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌ల‌తో అల‌రిస్తున్న ఈ ఎన‌ర్జిటిక్ మ్యూజిక్ డైరెక్ట‌ర్‌… ఈ సంక్రాంతికి రెండు సినిమాల‌తో అభిమానుల‌ను ప‌ల‌క‌రించ‌నున్నాడు. ఆ చిత్రాలే… `విన‌య విధేయ రామ‌`, `ఎఫ్ 2`. మెగాప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్ హీరోగా న‌టించిన `విన‌య విధేయ రామ‌` ఈ నెల 11న రిలీజ్ కానుండ‌గా… విక్ట‌రీ వెంక‌టేష్, మెగా ప్రిన్స్ వ‌రుణ్ తేజ్ క‌ల‌సి న‌టించిన `ఎఫ్ 2` ఈ నెల 12న తెర‌పైకి రానుంది. అంటే… ఈ సంక్రాంతికి డీఎస్పీ డ‌బుల్ ధ‌మాకా ఇవ్వ‌నున్నాడ‌న్న‌మాట‌.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన విష‌య‌మేమిటంటే… గ‌తంలోనూ డీఎస్పీ సంక్రాంతి సీజ‌న్‌లో డబుల్ ధ‌మాకా ఇచ్చిన సంద‌ర్భాలున్నాయి. 2005 సంక్రాంతికి `నా అల్లుడు`, `నువ్వొస్తానంటే నేనొద్దాంటానా`తో సంద‌డి చేసిన దేవిశ్రీ‌… 2010లో `అదుర్స్‌`, `న‌మో వెంక‌టేశ‌` చిత్రాల‌తో మ‌రో మారు డ‌బుల్ ధ‌మాకా ఇచ్చాడు. ఇక 2014లో `1 నేనొక్క‌డినే`, `ఎవ‌డు` చిత్రాల‌తో ముచ్చ‌ట‌గా మూడోసారి సంక్రాంతి సీజ‌న్‌లో డ‌బుల్ ధ‌మాకా ఇచ్చాడు. మ‌ళ్ళీ ఐదేళ్ళ త‌రువాత ఈ ఏడాది సంక్రాంతి డ‌బుల్ ధ‌మాకా ఇవ్వ‌బోతున్నాడు ఈ యంగ్ మ్యూజిక్ సెన్సేష‌న్‌. ఈ రెండు సినిమాల‌తోనూ దేవిశ్రీ ఖాతాలో విజ‌యాలు జ‌మ అవ్వాల‌ని ఆశిద్దాం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here