మ‌్యూజిక‌ల్ హిట్ `అదృష్టవంతులు`కి 50 ఏళ్ళు

50 Years For ANR Adrustavanthulu,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,50 Years Completed For ANR Movie Adrustavanthulu,ANR Adrustavanthulu Movie Completes 50 Years,50 Years For Adrustavanthulu Movie,ANR Adrustavanthulu Movie Latest News
50 Years For ANR Adrustavanthulu

మ‌హాన‌టుడు అక్కినేని నాగేశ్వ‌ర‌రావు, ద‌ర్శ‌క‌నిర్మాత వి.బి.రాజేంద్ర‌ప్ర‌సాద్ ది స‌క్సెస్‌ఫుల్ కాంబినేష‌న్‌. రాజేంద్ర‌ప్ర‌సాద్ నిర్మాణంలోనూ… అలాగే ద‌ర్శ‌క‌త్వంలోనూ ఏఎన్నార్ న‌టించిన ప‌లు చిత్రాలు క‌మ‌ర్షియ‌ల్‌గా రాణించ‌డ‌మే కాదు… మ్యూజిక‌ల్‌గానూ మెప్పించాయి. రాజేంద్ర‌ప్ర‌సాద్ నిర్మాణంలో… `ఆరాధ‌న‌`, `ఆత్మ బ‌లం`, `అంత‌స్థులు`, `ఆస్తిప‌రులు` వంటి మ్యూజిక‌ల్ సెన్సేష‌న్స్ త‌రువాత ఏయ‌న్నార్ హీరోగా వ‌చ్చిన చిత్రం `అదృష్ట‌వంతులు`. వి.మ‌ధుసూద‌న‌ రావు ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో వ‌చ్చిన ఈ చిత్రంలో ఏయ‌న్నార్‌కి జోడీగా జ‌య‌ల‌లిత న‌టించ‌గా… ఇత‌ర ముఖ్య పాత్ర‌ల్లో జ‌గ్గ‌య్య‌, గుమ్మ‌డి, రేలంగి, ప్ర‌భాక‌ర్ రెడ్డి, ప‌ద్మ‌నాభం, సూర్య‌కాంతం, గీతాంజ‌లి, విజ‌య‌ల‌లిత త‌దిత‌రులు న‌టించారు. కె.వి.మ‌హ‌దేవ‌న్ స్వ‌ర‌సార‌థ్యంలో రూపొందిన పాట‌ల‌న్నీ ప్ర‌జాద‌ర‌ణ పొందాయి. ముఖ్యంగా `అయ్య‌య్యో బ్ర‌హ్మ‌య్య‌`, `మొక్కజొన్న తోట‌లో`, `ముద్దంటే చేదా` వంటి గీతాలు ఇప్ప‌టికీ ఎక్క‌డో చోట వినిపిస్తూనే ఉంటాయి. త‌మిళంలో శివాజీ గ‌ణేశ‌న్ హీరోగా `తిరుడ‌న్‌`పేరుతోనూ… హిందీలో జితేంద్ర హీరోగా `హిమ్మ‌త్‌`గానూ రీమేక్ అయింది ఈ సినిమా. 1969 జ‌న‌వ‌రి 3న విడుద‌లైన `అదృష్ట‌వంతులు`… నేటితో 50 వ‌సంతాల‌ను పూర్తిచేసుకుంటోంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

 

 

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here