వెంక‌టేష్ `శ‌త్రువు`కి 28 ఏళ్ళు

28 Years For Venkatesh Shatruvu,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,28 Years Completed For Venkatesh Shatruvu Movie,Shatruvu Movie Latest News,Shatruvu Telugu Movie Completes 28 Years,28 Years For Victory Venkatesh Shatruvu
28 Years For Venkatesh Shatruvu

`ఒక్క‌డు` (2003), `వ‌ర్షం` (2004), `నువ్వొస్తానంటే నేనొద్దాంటానా` (2005)… ఇలా వ‌రుస‌గా మూడేళ్ళ పాటు సంక్రాంతి విజ‌యాల‌ను అందుకుని `సంక్రాంతి` రాజుగా పేరు తెచ్చుకోవ‌డ‌మే కాకుండా… ఆ మూడు చిత్రాల‌తో వ‌రుస‌గా మూడు `ఫిల్మ్ ఫేర్` అవార్డుల‌ను సొంతం చేసుకున్నారు ప్ర‌ముఖ నిర్మాత ఎం.ఎస్‌.రాజు. ఇలాంటి అరుదైన ఘ‌న‌త‌ను సొంతం చేసుకున్న ఈ అభిరుచి గ‌ల నిర్మాత నిర్మించిన తొలి చిత్రం `శత్రువు`. వెంక‌టేష్, విజ‌య‌శాంతి హీరోహీరోయిన్లుగా న‌టించిన ఈ సినిమాని శ‌తాధిక చిత్రాల ద‌ర్శ‌కుడు కోడి రామ‌కృష్ణ రూపొందించారు. కోట శ్రీ‌నివాస‌రావు ప్ర‌తినాయ‌కుడిగా న‌టించిన ఈ సినిమాలో విజ‌య్ కుమార్‌, సంగీత‌, `మ‌హ‌ర్షి` రాఘ‌వ‌, న‌గేష్, బ్ర‌హ్మానందం త‌దిత‌రులు ఇత‌ర ముఖ్య పాత్ర‌ల్లో న‌టించారు. రాజ్-కోటి సంగీత సార‌థ్యంలో రూపొందిన ఆడియో… అప్ప‌ట్లో సంచ‌ల‌నం సృష్టించింది. ముఖ్యంగా `పొద్దునే పుట్టింది` పాట‌ ఇప్ప‌టికీ మెలోడీ ప్రియుల‌ను అల‌రిస్తూనే ఉంది. 1991 జ‌న‌వ‌రి 2న విడుద‌లైన `శ‌త్రువు`… నేటితో 28 వ‌సంతాల‌ను పూర్తి చేసుకుంటోంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

శ‌త్రువు – కొన్ని విశేషాలు:
* `శ‌త్రువు`తో నిర్మాణ రంగంలోకి దిగిన‌ ఎమ్మెస్ రాజు… మొద‌టి సినిమాతోనే మంచి విజ‌యాన్ని అందుకున్నారు. ఆ త‌రువాత వెంక‌టేష్ కాంబినేష‌న్‌లో నిర్మించిన‌ `దేవీ పుత్రుడు` (2001) కూడా ఇదే జ‌న‌వ‌రి నెల‌లో సంక్రాంతి సీజ‌న్‌లో విడుద‌ల‌య్యింది. `శ‌త్రువు` ద‌ర్శ‌కుడు కోడి రామ‌కృష్ణ‌నే ఈ సినిమాకి డైరెక్ట‌ర్ కావ‌డం మ‌రో విశేషం.
* `శ‌త్రువు` త‌రువాత విజ‌య‌శాంతి ప్ర‌ధాన పాత్ర‌లో ఎమ్మెస్ రాజు రెండు చిత్రాల‌ను నిర్మించారు. విజ‌య‌శాంతి ద్విపాత్రాభిన‌యంతో రూపొందిన `పోలీస్ లాక‌ప్‌` మంచి విజ‌యం సాధించ‌గా… `స్ట్రీట్ ఫైట‌ర్‌` ఆశించిన ఫ‌లితాన్ని అందుకోలేక‌పోయింది.
* `శ‌త్రువు` పేరు చెప్ప‌గానే మొద‌ట గుర్తుకొచ్చేది కోట శ్రీ‌నివాస‌రావు విల‌నిజ‌మే. కొత్త త‌ర‌హాలో సాగే ఈ ప్ర‌తినాయ‌కుడి పాత్ర‌లో కోట జీవించార‌నే చెప్పాలి.
* హిందీలో ఈ సినిమాని `విజేత‌` పేరుతో రీమేక్ చేయ‌గా… సంజ‌య్ ద‌త్‌, ర‌వీనా టాండ‌న్ హీరోహీరోయిన్లుగా న‌టించారు.

[subscribe]

[youtube_video videoid=i8YAJqqKAHs]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

3 × 2 =