శరత్ కుమార్ ‘నానా’ ఫస్ట్ లుక్ రిలీజ్

2019 Latest Telugu Movie News,Sarathkumar Naanaa Movie First Look Released, Naanaa First Look, Naanaa First Look Poster, Naanaa Movie First Look Out Now, Naanaa Telugu Movie First Look, Sarathkumar New Movie First Look Out, First Look of Naanaa Movie, telugu film updates, Telugu Filmnagar, Tollywood cinema News
Sarathkumar Naanaa Movie First Look Released

తమిళ్ టాలెంటెడ్ హీరో విజయ్ ఆంటోనితో సలీమ్ అనే సినిమా తో మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న డైరెక్టర్ నిర్మల్ కుమార్. ఇప్పుడు సీనియర్ హీరో శరత్ కుమార్, శశి కుమార్ ప్రధాన పాత్రల్లో నానా అనే సినిమాను తెరకెక్కిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. సగానికి పైగా ఈ సినిమా షూటింగ్ ను పూర్తి చేసుకుంది. ఇక ఇప్పుడు తాజాగా ఈ సినిమా ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ ను రిలీజ్ చేశారు చిత్రయూనిట్.

కాగా కల్పతరు పిక్చర్స్ బ్యానర్ పై రామ్ మోహన్ నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాలో వెటరన్ డైరెక్టర్ భారతీరాజా కూడా ఓకీవక పాత్రలో నటిస్తున్నట్టు తెలుస్తోంది. రాడాన్ సంగీతం అందిస్తున్న ఈసినిమాకు.. గణేష్ చంద్ర సినిమాటోగ్రఫీ అందిస్తున్నాడు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here