కార్తికేయ సీక్వెల్ కన్ఫామ్!

Nikhil Karthikeya Movie Sequel Confirmed,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movies News,Nikhil Karthikeya Movie Sequel Fixed,Nikhil Upcoming Movies News,Actor Nikhil New Movie Updates,Nikhil Next With Karthikeya 2 Movie,Nikhil New Film Karthikeya 2
Nikhil Karthikeya Movie Sequel Confirmed

చందు మొండేటి దర్శకత్వంలో, నిఖిల్ హీరోగా వచ్చిన కార్తికేయ సినిమా మంచి విజయం సాధించిన సంగతి తెలిసిందే. 2014 వచ్చిన ఈ మిస్టరీ థ్రిల్లర్ అందరికీ నచ్చేసి నిఖిల్ కు కూడా మంచి బ్రేక్ ఇచ్చింది. ఇక ఇప్పుడు ఈ సినిమా సీక్వెల్ ను తీయడానికి సిద్దమైనట్టు తెలుస్తోంది. గతంలో నిఖిల్ కూడా ఈ సీక్వెల్ గురించి చెప్పాడు కానీ ఆ తరువాత దీనిపై ఎలాంటి అప్ డేట్ లేదు.

ఇప్పుడు తాజాగా ఈ సీక్వెల్ మరోసారి తెరపైకి వచ్చింది. ఇన్ని రోజులు స్క్రిప్ట్ తో కసరత్తులు చేసిన చందూ ఇప్పుడు ఫైనల్ గా ఫుల్ స్క్రిప్ట్ తో రెడీ అయినట్లు తెలిసింది. అభిషేక్ నామా ఈ సినిమాను నిర్మించనున్నారట. అయితే ప్రస్తుతం నిఖిల్ అర్జున్ సురవరం రిలీజ్ పనుల్లో బిజీగా ఉన్నాడు. రెగ్యులర్ ప్రమోషన్స్ కూడా స్టార్ట్ చేశాడు. దాంతో నిఖిల్ అర్జున్ సురవరం పనులన్నీ అయిపోయిన తరువాత ఈ సీక్వెల్ ను పట్టాలెక్కించాలన్న ప్లాన్ లో ఉన్నారట.

మరి చందు గత ఏడాది తెరకెక్కించిన సవ్యసాచి బాక్స్ ఆఫీస్ దగ్గర బోల్తా కొట్టడంతో ఈసారి ఎలాగైనా  మళ్ళీ సక్సెస్ ట్రాక్ లోకి ఎక్కాలని చూస్తున్నారు. ఈ సీక్వెల్ గురించి మరిన్ని విషయాలు తెలియాలంటే కొద్ది రోజులు వెయిట్ చేయాల్సిందే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here