సీత రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్

Seetha Movie Release Date Fixed,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Seetha Movie Release Date Revealed,Seetha Movie Release Date Locked,Seetha Movie Release Date Confirmed,Seetha Movie Release Date Announced,Seetha Movie Release Date Unveiled,kajal Seetha Movie Gets a Release Date,Seetha Movie Latest Updates
Seetha Movie Release Date Fixed

కవచం సినిమాలో సందడి చేసిన బెల్లంకొండ సాయి శ్రీనివాస్, కాజల్ మరోసారి సీత సినిమా ద్వారా ప్రేక్షకుల ముందుకు వస్తున్నారు. తేజ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమా షూటింగ్ కూడా ముగింపు దశకు చేరుకుంది. అయితే గత కొద్ది రోజులుగా ఈ సినిమా గురించి ఎలాంటి అప్ డేట్ ఇవ్వని చిత్రయూనిట్..ఈరోజు మహిళా దినోత్సవం సందర్భంగా ఏకంగా ఈ సినిమా రిలీజ్ డేట్ ను ప్రకటించి షాకిచ్చింది. ఏప్రిల్ 25వ తేదీన ఈ సినిమాను విడుదల చేయనున్నట్టు పోస్టర్ ద్వారా తెలిపారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

నిజానికి ఏప్రిల్ 25 న మహర్షి సినిమాను రిలీజ్ చేయాలనుకున్నారు. కానీ కొన్ని కారణాల వల్ల ఏప్రిల్ 25 న కాకుండా.. మే 9కు పోస్ట్ పోన్ చేశారు. దీంతో ఆ స్లాట్ ఖాళీ అవ్వడంతో తేజ ఆ డేట్ ను లాక్ చేసేసుకున్నాడు.

కాగా తేజ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈసినిమాను అనిల్ సుంక‌ర, కిషోర్ గ‌రిక‌పాటి సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. ఇంకా ఈ సినిమాలో మ‌న్నారా చోప్రా, సోనూ సూద్‌, త‌నికెళ్ళ భ‌ర‌ణి త‌దిత‌రులు ఇత‌ర ముఖ్య పాత్ర‌ల్లో న‌టిస్తున్నారు. ఇంకా పలువురు కొత్త వాళ్లు కూడా ఈ సినిమాలో ఉన్నట్టు తెలుస్తోంది. మరి`ల‌క్ష్మీ క‌ళ్యాణం`, `నేనే రాజు నేనే మంత్రి` త‌రువాత తేజ – కాజ‌ల్ కాంబినేష‌న్‌లో వ‌స్తున్న చిత్రం… అందులోనూ ఈ సినిమాలో కాజల్ నెగ‌టివ్ ట‌చ్ క్యారెక్ట‌ర్‌లో న‌టిస్తుందన్న వార్తలు రావడంతో..  సినిమాపై భారీ అంచనాలే ఏర్పడ్డాయి. మరి ఆ అంచనాలను తేజ, కాజల్, సాయి శ్రీనివాస్ రీచ్ అవుతారో? లేదో? చూద్దాం.

[subscribe]

[youtube_video videoid=lBi8ocJHLuc]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.