షూటింగ్‌కి సిద్ధ‌మ‌వుతున్న `డిస్కో రాజా`

Ravi Teja Disco Raja Movie Will Hit The Sets Soon,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,Latest Telugu Movies 2019,Disco Raja Movie Shooting News,Ravi Teja Disco Raja Movie Latest News,Mass Maha Raja Ravi Teja Disco Raja Movie Shoot,Ravi Teja New Movie Disco Raja Shooting Updates
Ravi Teja Disco Raja Movie Will Hit The Sets Soon

మాస్ మ‌హ‌రాజ్ ర‌వితేజ‌… ఓ సైంటిఫిక్ ఫిక్ష‌న్‌తో థ్రిల్ చేయ‌నున్నాడు. ఆ చిత్ర‌మే `డిస్కో రాజా`. పిరియాడిక్ ట‌చ్‌తో సాగే ఈ చిత్రంలో డిస్కో డ్యాన్స‌ర్ రోల్‌లో ద‌ర్శ‌న‌మివ్వ‌నున్నాడు ఈ టాలెంటెడ్ హీరో. `ఎక్క‌డికి పోతావు చిన్న‌వాడా` వంటి జ‌న‌రంజ‌క చిత్రాన్ని అందించిన విఐ. ఆనంద్ ఈ సినిమాకి ద‌ర్శ‌కుడు కాగా… `నేల టిక్కెట్టు` ఫేమ్‌ రామ్ తాళ్ళూరి నిర్మిస్తున్నాడు. `ఆర్ ఎక్స్ 100` ఫేమ్ పాయ‌ల్ రాజ్‌పుత్ మెయిన్ హీరోయిన్‌గా న‌టిస్తున్న ఈ చిత్రంలో న‌భా న‌టేశ్‌తో పాటు మ‌రో క‌థానాయిక కూడా న‌టించ‌నుంది.

ఇదిలా ఉంటే… ర‌వితేజ పుట్టిన రోజు సంద‌ర్భంగా విడుద‌ల చేసిన‌ టైటిల్ లోగో, మోష‌న్ పోస్ట‌ర్‌కు మంచి స్పంద‌న వ‌చ్చింది. కాగా… ఈ సినిమా షూటింగ్ కార్య‌క్ర‌మాలు మార్చి 4 నుంచి ప్రారంభం కానున్నాయ‌ని తెలిసింది. శ‌ర‌వేగంగా చిత్రీక‌ర‌ణ‌ను పూర్తిచేసి… ఈ ఏడాది ద్వితీయార్ధంలో సినిమాని విడుద‌ల చేయ‌డానికి స‌న్నాహాలు జ‌రుగుతున్నాయి. ఈ చిత్రానికి యువ సంగీత సంచ‌ల‌నం త‌మ‌న్ స్వ‌రాలందిస్తున్నాడు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here