ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ పై మిస్ యూ అంటూ స్నేహారెడ్డి ఎమోషనల్ పోస్ట్

Sneha Reddy Shares Photo with Allu Arjun and Says Miss You,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movie News,Telugu Film News 2023,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Sneha Reddy Shares Photo with Allu Arjun,Sneha Reddy Latest News,Sneha Reddy News,Sneha Reddy New Image with Allu Arjun,Allu Arjun And Allu Sneha Reddy Latest Photos

మ్యూజికల్ హిట్ గంగోత్రి మూవీ తో టాలీవుడ్ కు పరిచయం అయిన అల్లు అర్జున్, పలు బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ లో తనదైన స్టైల్ ఆఫ్ యాక్టింగ్ తో ప్రేక్షకులను అలరిస్తూ స్టార్ హీరోగా కొనసాగుతున్నారు, బ్లాక్ బస్టర్ పుష్ప: ది రైజ్ మూవీ లో రఫ్ అండ్ మాస్ క్యారెక్టర్ లో అల్లు అర్జున్ అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షక, అభిమానులతో పాటు సినీ ప్రముఖుల ప్రశంసలు అందుకున్నారు. ఈ మూవీ తో అల్లు అర్జున్ దేశవ్యాప్తంగా గుర్తింపు పొందారు. అల్లు అర్జున్ ప్రస్తుతం వైజాగ్ లో జరుగుతున్న పుష్ప మూవీ సెకండ్ పార్ట్ పుష్ప :ది రూల్ మూవీ షూటింగ్ లో పాల్గొంటున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

అల్లు అర్జున్ కెరీర్ పీక్ లో ఉన్నప్పుడే నల్గొండ జిల్లాకు చెందిన స్నేహారెడ్డి ని పెద్దల సమక్షంలో అంగరంగ వైభవంగా వివాహం చేసుకున్నారు.  వారికి తనయుడు అయాన్ , తనయ అర్హ ఉన్నారు. అల్లు అర్జున్ తన కుటుంబ సభ్యులతో ఫుల్ గా ఎంజాయ్ చేస్తారన్న విషయం తెలిసిందే. స్నేహారెడ్డి సోషల్ మీడియాలో బాగా యాక్టివ్ గా ఉండటంతో సొంతంగా ఫాలోయింగ్ సంపాదించుకున్నారు. అల్లు అర్జున్ , తమ పిల్లలకుసంబంధించిన ఫోటోలను, వీడియోలను నిత్యం షేర్ చేస్తూ అభిమానులను అలరిస్తున్నారు. తాజాగా స్నేహ రెడ్డి ఇన్ స్టా స్టోరీలో తన భర్త అల్లు అర్జున్ ని హగ్ చేసుకున్న తన ఫోటోను షేర్ చేస్తూ మిస్ యూ అంటూ పోస్ట్ పెట్టారు. ఆ పోస్ట్ సోషల్ మీడియా లో వైరల్ గా మారింది.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here