యాక్షన్ సీక్వెన్స్ తో #NTR 30 మూవీ ఫస్ట్ షెడ్యూల్ ప్రారంభం

NTR30 Movie Latest Updates,NTR30 Official Updates: Shooting Date Release Date And Others Announced By Jr NTR,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movie News,Telugu Film News 2023,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News, Jr NTR, Jr NTR About NTR30 Movie,NTR30,NTR30 Movie,NTR30 Telugu Movie Latest News,NTR30 Movie Shooting Updates,NTR30 Telugu Movie Shooting Latest News,NTR30 Release Date,NTR30 Movie Release Date,NTR30 Telugu Movie Release Date,NTR30 Official Updates

బ్లాక్ బస్టర్ ఆర్ఆర్ఆర్ మూవీలో గోండు వీరుడు కొమురం భీమ్ పాత్రలో అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ఎన్టీఆర్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు. ఎన్టీఆర్ ఆర్ట్స్, యువసుధ ఆర్ట్స్ బ్యానర్స్ పై కొరటాల శివ దర్శకత్వంలో ఎన్టీఆర్ హీరోగా తెరకెక్కనున్న #NTR30 మూవీ త్వరలో సెట్స్ పైకి వెళ్ళనుంది. ప్రముఖ ప్రొడక్షన్ డిజైనర్ సాబు సీరిల్ నేతృత్వం లో భారీ బడ్జెట్ తో తెరకెక్కనున్న ఈ మూవీకై సెట్స్ రూపొందుతున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

#NTR 30 మూవీ షూటింగ్ ఈ నెలలోనే ప్రారంభం కానుందన్న విషయం తెలిసిందే. శంషాబాద్ లో ప్రత్యేకంగా రూపొందించిన సెట్ లో #NTR30 మూవీ ఫస్ట్ షెడ్యూల్ యాక్షన్ సీక్వెన్స్ తో ప్రారంభం కానుందనీ , తరువాత షెడ్యూల్ గోవా లో ప్రారంభం కానుందనీ , గోవా షెడ్యూల్ పలు కీలక సన్నివేశాలను దర్శకుడు కొరటాల తెరకెక్కించనున్నారనీ సమాచారం. బ్లాక్ బస్టర్ జనతా గ్యారేజ్ మూవీ తరువాత కొరటాల., ఎన్టీఆర్ కాంబినేషన్ లో తెరకెక్కనున్న #NTR30 మూవీపై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి. ఈ మూవీ తరువాత దర్శకుడు ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో #NTR 31 మూవీ కి ఎన్టీఆర్ గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చిన విషయం తెలిసిందే.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here