హీరో నిఖిల్ వెరైటీ సెంటిమెంట్

Hero Nikhil’s Variety Sentiment,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Nikhil Siddharth,Hero Nikhil Siddharth,Nikhil Siddharth Upcoming Movies,Nikhil Siddharth latest News,Nikhil Siddharth Varity Sentiment, Nikhil Siddharth Upcoming Movie karthikeya 2,Nikhil Siddharth Karthikeya 2 Movie Latest News,Karthikeya 2 Releasing on August 13th, Karthikeya 2 Movie Postponed,Nikhil Siddharth About Karthikeya 2 Movie Postponed Sentiment

పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ , అభిషేక్ అగర్వాల్ ఆర్ట్స్ బ్యానర్స్ పై చందు మొండేటి దర్శకత్వంలో నిఖిల్ హీరోగా సూపర్ హిట్ థ్రిల్లింగ్ మిస్టరీ “కార్తికేయ” మూవీ కి సీక్వెల్ గా తెరకెక్కిన “కార్తికేయ 2 “మూవీ రిలీజ్ పలుమార్లు వాయిదా పడిన విషయం తెలిసిందే. ఫైనల్ గా ఆగస్ట్ 13 వ తేదీ తెలుగు , హిందీ భాషలలో రిలీజ్ కానుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఒక వెరైటీ సెంటిమెంట్ హీరో నిఖిల్ విషయంలో జరుగుతోంది. ప్రతిసారి రిపీట్ అవుతోంది. అదేంటంటే.. రిలీజ్ కోసం స్ట్రగుల్ అయిన ప్రతిసారి నిఖిల్ హిట్ కొట్టిన విషయం తెలిసిందే. ఇలా తనపై నడుస్తున్న వెరైటీ సెంటిమెంట్ గురించి ఓ మీడియా ప్రతినిధి ద్వారా తెలుసుకొన్న నిఖిల్ మాట్లాడుతూ ..ఆ విషయం నిజమేననీ , ఏదో ఒక గండం వస్తేనే తనకు సక్సెస్ వస్తోందనీ , “ఎక్కడకిపోతావ్ చిన్నవాడా” సినిమా టైమ్ లో డీ-మానిటైజేషన్ వచ్చిందనీ , పెద్ద నోట్ల రద్దు తర్వాత వచ్చిన తొలి సినిమా మాదేననీ , అలాంటి పెద్ద గండం తర్వాత వచ్చినప్పటికీ మా సినిమా హిట్టయిందనీ , “అర్జున్ సురవరం” సినిమా కూడా చాలాసార్లు వాయిదాపడిందనీ , ఎన్నో గండాలు దాటి హిట్టయిందనీ , ఇప్పుడు “కార్తికేయ-2” మూవీ కి కూడా గండాలు వచ్చాయనీ , 3 దశల కరోనా వచ్చిందనీ , మధ్యలో రిలీజ్ డేట్స్ మారాయనీ , సో.. ఈ సినిమా కూడా హిట్టవుతుందనీ చెప్పారు.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here