ఆంధ్ర ప్రదేశ్ సి ఎం జగన్ కు నాగార్జున థ్యాంక్స్

Akkineni Nagarjuna Thanks CM Jagan at Bangarraju Success Meet,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movie 2022,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood Updates,Latest Telugu Movies News, Akkineni Nagarjuna,King Nagarjuna,King Nagarjuna Bangarraju Latest Movie,King Nagarjuna Bangarraju Movie Updates,Nagarjuna Bangarraju Success Meet,King Nagarjuna Thanks to Ap Cm YS Jagan Mohan Reddy, Bangarraju Team Success Meet,Bangarraju Super Hit Movie,King Nagarjuna Super Hit Movie Bangarraju,Bangarraju Success Meet at Rajahmundry,Bangarraju Thanks to Jagan Mohan Reddy,Nag Thank YS Jagan Mohan Reddy, Nagarjuna and Naga Chaitanya starter Bangarraju,Nagarjuna and Naga Chaitanya starter Bangarraju Success Meet,Nagarjuna and Naga Chaitanya starter Bangarraju Movie Updates,Nagarjuna and Naga Chaitanya starter Bangarraju Box Office Collections, Block Buster Movie Bangarraju

జీ స్టూడియోస్ , అన్నపూర్ణ స్టూడియోస్ బ్యానర్స్ పై కల్యాణ కృష్ణ కురసాల దర్శకత్వంలో కింగ్ నాగార్జున హీరో గా బ్లాక్ బస్టర్ “సోగ్గాడే చిన్నినాయనా “మూవీ సీక్వెల్ గా తెరకెక్కిన “బంగార్రాజు ” మూవీ జనవరి 14 వ తేదీ సంక్రాంతి కానుకగా రిలీజ్అయ్యి ఘనవిజయం సాధించింది. “బంగార్రాజు “మూవీ విశేష ప్రేక్షకాదరణతో భారీ కలెక్షన్స్ తో దిగ్విజయంగా ప్రదర్శించబడుతుంది. ఈ సందర్భంగా “బంగార్రాజు “మూవీ సక్సెస్ మీట్ రాజమండ్రి లో జరిగింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

“బంగార్రాజు “మూవీ సక్సెస్ మీట్ లో హీరో నాగార్జున మాట్లాడుతూ .. రీసెంట్ గా జగన్ గారితో మీట్ అయిన తన క్లోజ్ ఫ్రెండ్ చిరంజీవి తో మాట్లాడాననీ , జగన్ గారు సినిమా ఇండస్ట్రీ సమస్యలపై సానుకూలంగా స్పందించారనీ , త్వరలోనే టాలీవుడ్ కు మంచిరోజులు రానున్నాయనీ చెప్పారనీ , ఈ సందర్భంగా జగన్ గారికి థ్యాంక్స్ అనీ , “బంగార్రాజు “మూవీ ని బ్లాక్ బస్టర్ చేసినందుకు ప్రేక్షకులకు థ్యాంక్స్ అనీ , ప్రేక్షకుల ప్రేమ , అభిమానం ముందు కలెక్షన్స్ గొప్పకాదనీ చెప్పారు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here