‘భీమ్లా నాయక్’.. రానా బర్త్ డే స్పెషల్ టీజర్ రిలీజ్

Rana Daggubati's Swag Of Daniel Shekar From Bheemla Nayak Movie Released,Rana Daggubati Swag Of Daniel Shekar Teaser,Swag Of Daniel Shekar From Bheemla Nayak Movie Released,Swag Of Daniel Shekar From Bheemla Nayak,Rana Daggubati Swag Of Daniel Shekar From Bheemla Nayak,Rana Daggubati Swag Of Daniel Shekar,Swag Of Daniel Shekar Teaser,Bheemla Nayak Swag Of Daniel Shekar,Swag Of Daniel Shekar,Rana Daggubati First Glimpse As Daniel Shekar,Bheemla Nayak Rana Daggubati First Look,Bheemla Nayak Update,Bheemla Nayak Movie Update,Bheemla Nayak Rana Daggubati First Look Poster,Rana Daggubati’s First Look From Bheemla Nayak,Pawan Kalyan,Rana Daggubati,Trivikram,PSPK Rana Movie,Bheemla Nayak Latest Update,Bheemla Nayak Movie Updates,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movie 2021,PSPK Rana Movie,PSPK Rana,Pawan Kalyan Movies,Pawan Kalyan New Movie,Bheemla Nayak,Pawan Kalyan Bheemla Nayak,PSPK,Rana Daggubati Movies,Rana Daggubati New Movie,Rana Daggubati Bheemla Nayak Movie,Daniel Shekar,Rana Daggubati Daniel Shekar First Look Poster,Rana Daggubati As Daniel Shekar,Rana Daggubati Daniel Shekar First Look As Daniel Shekar,Bheemla Nayak Daniel Shekar Introduction Video,Rana Daggubati As Daniel Shekar,Rana As Daniel Shekar,Bheemla Nayak Rana Daggubati Glimpse,Bheemla Nayak Rana Teaser,Bheemla Nayak Rana First Look,Bheemla Nayak Rana Daggubati Teaser,Swag Of Daniel Shekar Rana Glimpse,Happy Birthday Rana Daggubati,#BheemlaNayak,#HappyBirthdayRanaDaggubati

సాగర్ చంద్ర దర్శకత్వంలో పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్, రానా దగ్గుబాటి మల్టీస్టారర్ గా రూపొందుతున్న చిత్రం భీమ్లా నాయక్. పవర్ స్టార్ సినిమా అంటేనే దానికి ఎలాంటి క్రేజ్ ఉంటుందో చెప్పనక్కర్లేదు. ఇక పవన్ కు రానా లాంటి హీరో తోడైతే ఇంకెలా ఉంటుంది. ప్రస్తుతం భీమ్లానాయక్ సినిమాకు వస్తున్న రెస్పాన్స్ చూస్తుంటే అలానే కనిపిస్తుంది. ఈసినిమా నుండి రిలీజ్ అయిన పవన్ ఇంట్రడక్షన్ వీడియోతోనే రికార్డులు క్రియేట్ చేశారు. ఇక రీసెంట్ గా వచ్చిన టీజర్ కూడా సూపర్ రెస్పాన్స్ ను సొంతం చేసుకుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక నేడు రానా బర్త్ డే సందర్భంగా ‘భీమ్లా నాయక్‘ నుంచి ఆయనకు సంబంధించిన స్పెషల్ టీజర్ ను రిలీజ్ చేశారు. ఇక టీజర్ లో వాడు అరిస్తే భయపడతావా? ఆడికన్నా గట్టిగా అరవగలను. ఎవడాడు? దీనమ్మా… దిగొచ్చాడా? ఆఫ్ట్రాల్ ఎస్సై. సస్పెండెడ్’ అని రానా డైలాగ్ చెప్పారు. ఇక దీన్ని బట్టి
సినిమాలో పవన్-రానా మధ్య జరిగే కోల్డ్ వార్ ఓ రేంజ్ లో ఉంటుందన్న విషయం అర్థమవుతుంది. మరి ఆ మ్యాజిక్ ను స్క్రీన్ పై చూడాలంటే రిలీజ్ వరకూ ఆగాల్సిందే.

కాగా పవన్ కి జోడీగా నిత్యామీనన్, రానాకి జంటగా సంయుక్త మీనన్ నటిస్తుండగా.. సముద్రఖని, మురళీశర్మ ముఖ్య పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. పీడీవీ ప్రసాద్ సమర్పణలో సితార ఎంటర్ టైన్మెంట్స్ సంస్థపై సూర్యదేవర నాగవంశీ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. థమన్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు. ఈ మూవీ కి ప్రముఖ దర్శకుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ డైలాగ్స్ , స్క్రీన్ ప్లే అందిస్తున్నాడు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here