విజయ్@65 ఫస్ట్ లుక్, టైటిల్ రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్

Date Confirmed for Vijay 65 First look and Title Release,Telugu Filmnagar,Tollywood Movie Updates,Vijay’s Thalapathy65 Movie,Vijay’s Thalapathy65,First Look And Movie Title Of Thalapathy 65 With Sun Pictures,Thalapathy 65 First Look Will Be Revealed On Suntv At 6PM On June 21st,Thalapathy 65 First Look On Suntv At 6PM On June 21st,Thalapathy65 First Look And Movie Title On June 21st,Thalapathy 65 First Look On June 21st,Vijay,Thalapathy Vijay,Thalapathy Vijay Movies,Actor Vijay,Vijay New Movie,Vijay Movies,Vijay Latest Movie,Thalapathy 65 Movie,Thalapathy 65 Updates,Thalapathy 65 Movie Updates,Thalapathy 65 Movie Title And First Look Release Date,Thalapathy 65 Movie Title And First Look,Thalapathy 65 First Look Release Date,Vijay’s Thalapathy65 Movie Title Release Date,Thalapathy 65 Release Date Revealed,Sun Pictures,Thalapathy 65 Title And First Look Update,First Look And Title Of Thalapathy 65 To Release On June 21,Vijay Thalapathy 65 Movie Update,Thalapathy 65 First Look From June 21,Thalapathy 65 Movie Title And First Look Release Date Out,Vijay 65 First Look and Title Release Date Fix,#Thalapathy65

‘డాక్టర్‌’ ఫేమ్‌ నెల్సన్‌ కుమార్‌ దర్శకత్వంలో తమిళ్ స్టార్ హీరో విజయ్ హీరోగా ఒక సినిమా వస్తున్న సంగతి తెలిసిందే కదా. టైటిల్ ఇంకా పెట్టని ఈసినిమా విజయ్65 సినిమాగా పాన్ ఇండియా రేంజ్‌లో తెరకెక్కబోతుంది. ఇప్పటికే ఫస్ట్ షెడ్యూల్ ను పూర్తి చేసుకుంది. సెకండ్ షెడ్యూల్ ను మొదలు పెట్టనున్నట్టు తెలుస్తుంది. ఇక కరోనా వల్ల అన్ని సినిమాల్లాగే ఈసినిమా నుండి కూడా ఎలాంటి అప్ డేట్ ఇవ్వలేదు చిత్రయూనిట్.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక తాజాగా ఈసినిమా టైటిల్ ను అలాగే ఫస్ట్ లుక్ ను రిలీజ్ చేయనున్నారు. ఈ చిత్రం ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ రిలీజ్ డేట్ అనౌన్స్మెంట్ కి సంబంధించి టైం ను చిత్రయూనిట్ ఫిక్స్ చేసింది. మొదట జూన్ 22న విజయ్ బర్త్ డే సందర్భంగా ఈ ట్రీట్ ఉంటుందని అందరూ భావించారు. కానీ ఒకరోజు ముందే జూన్ 21 సాయంత్రం 6 గంటలకు ఈ సినిమా ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ టైటిల్ ను రిలీజ్ చేయబోతున్నట్లు చిత్ర యూనిట్ ప్రకటించింది. మరి ఫస్ట్ లుక్ ఏ స్థాయిలో ఉంటుందో చూడాలి.

కాగా ఈసినిమాలో పూజాహెగ్డే హీరోయిన్ గా నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ మూవీతో తొమ్మిదేళ్ల త‌రువాత త‌మిళ ఇండ‌స్ట్రీలోకి రీ ఎంట్రీ ఇవ్వ‌బోతుంది పూజా హెగ్డే. ప్ర‌తిష్టాత్మ‌కంగా తెర‌కెక్కుతున్న ఈ మూవీని ప్ర‌ముఖ నిర్మాణ సంస్థ స‌న్ పిక్చ‌ర్స్ నిర్మిస్తుండ‌గా.. అనిరుధ్ సంగీతాన్ని అందిస్తున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here