ఏక్ మినీ కథ హీరోతో మారుతి సినిమా

Director Maruthi To Make A Movie With Ek Mini Katha Movie Hero Santosh Shoban,Actress Mehreen Pirzada, director maruthi new movie, Heroine Mehreen Pirzada, latest telugu movies news, Latest Tollywood News, Maruthi new movie, Maruthi New Movie With Santosh Shobhan And Mehreen Pirzada, Maruthi Upcoming Movie Details, mehreen pirzada, Mehreen Pirzada Next Project News, Santosh Shobhan And Mehreen Pirzada, Telugu Film News 2021, Telugu Filmnagar, Tollywood Movie Updates

ఏక్ మినీ కథ సినిమా హిట్ తో ఇండస్ట్రీలో బిజీ అయిపోయాడు సంతోష్ శోభన్ . ఇప్పటికే పలు పెద్ద పెద్ద బ్యానర్లలో సినిమాలు కమిట్ అయినట్టు తెలుస్తుంది. ప్రస్తుతం సారంగ ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్ లో అభిషేక్ మహర్షి అనే నూతన దర్శకుడితో ఒక సినిమా చేస్తున్నాడు. ఇటీవలే ఈసినిమా ఫస్ట్ లుక్, టైటిల్ ను రిలీజ్ చేశారు. ప్రేమ్ కుమార్ అనే టైటిల్ తో ఈసినిమా తెరకెక్కుతుంది. ఇక ఈసినిమా కొంతవరకూ షూటింగ్ ను పూర్తి చేసుకున్నట్టు తెలుస్తుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలా ఉండగా విజయవంతమైన చిత్రాల దర్శకుడు మారుతితో కూడా సంతోష్ శోభన్ సినిమా చేస్తున్నట్టు తెలుస్తుంది. ఒక చిన్న కాన్సెప్ట్ ఓరియెంటెడ్ స్క్రిప్ట్ ను రాసుకున్న మారుతి ఈసినిమా కోసం సంతోష్ శోభన్ ను సెలక్ట్ చేసుకున్నాడట. ఎలాగూ తెలంగాణలో మధ్యాహ్నం 1 గంట వరకూ షూటింగ్ చేసుకునే వెసులుబాటు ఉండటంతో ఇప్పటికే ఈ సినిమా షూటింగ్ ను కూడా మొదలుపెట్టేశాడట. ఈసినిమా షూటింగ్ చాలా తక్కువ రోజుల్లో ముగించాలని నిశ్చయించుకున్నాడట.

ఇక ఈసినిమాలో హీరోయిన్ గా మెహ్రీన్ ను ఫిక్స్ చేశాడు. మరోవైపు మెహ్రీన్ పెళ్లి కూడా వాయిదా పడడంతో కొత్త చిత్రాలను ఒప్పుకుంటోంది. ఈసినిమా గురించి మరిన్ని విషయాలు తెలియాలంటే కొద్దిరోజులు వెయిట్ చేయాల్సిందే. కాగా మారుతి ఇప్పటికే గోపీచంద్ హీరోగా పక్కా కమర్షియల్ చిత్రాన్ని షూటింగ్ చేస్తోన్న విషయం తెల్సిందే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here