‘థాంక్యూ’ ఇటలీ షెడ్యూల్ పూర్తి

Thank You Movie Team Successfully Completes Italy Schedule,Telugu Filmnagar,Telugu Film News 2021,Thank You Movie,Thank You,Thank You Tellugu Movie,Thank You Update,Thank You Movie Update,Thank You Movie Latest Updates,Thank You Movie News,Thank You Movie Latest News,Thank You Movie Shooting Update,Thank You Movie Shoot,Thank You Movie Team Wrap Up Italy Shoot,Thank You Team Wrap Up Italy Shooting Schedule,Thank You Italy Schedule Wrap Up,Thank You Movie Italy Schedule,Thank You Movie Italy Shooting Schedule,Vikram K Kumar,Chaitanya Akkineni,Raashii Khanna,Actress Raashii Khanna,Naga Chaitanya,Actor Naga Chaitanya,Naga Chaitanya New Movie,Naga Chaitanya Movies,Naga Chaitanya And Raashii Khanna Movie,Thank You Team Wrapped Up Italy Shooting Schedule,Naga Chaitanya Wraps Up Shooting Schedule In Italy,Naga Chaitanya And Raashi Khanna Wrap Up Italy Schedule,Naga Chaitanya And Raashi Khanna Selfie

శేఖర్ కమ్ముల దర్శకత్వంలో నాగ చైత‌న్యసాయి పల్లవి కాంబినేషన్ లో వస్తున్న సినిమా ‘ల‌వ్ స్టోరీ’. ఈసినిమా ప్రస్తుతం రిలీజ్ కు సిద్దంగా ఉంది. ఎప్పుడో రిలీజ్ కావాల్సిన ఈసినిమా.. కరోనా సెకండ్ వేవ్ వల్ల పోస్ట్ పోన్ అయింది. శ్రీ వెంకటేశ్వర సినిమాస్, అమిగోస్ క్రియేషన్స్ బ్యానర్స్ పై నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాలో ఇంకా రాజీవ్ కనకాల, ఈశ్వరీరావు, దేవయాని ముఖ్య పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. పవన్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఈ సినిమాతో పాటు విక్రమ్ కుమార్ దర్శకత్వంలో థాంక్యూ సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే కదా. గత కొద్దిరోజులుగా ఈసినిమా ఇటలీలో షూటింగ్ జరుపుకుంటుంది. ఇక అక్కడ కూడా చిత్రయూనిట్ చాలా జాగ్రత్తలు తీసుకొని షూటింగ్ జరుపుకున్నారు. తాజాగా అక్కడి షెడ్యూల్ ను పూర్తి చేసుకుంది. ‘థ్యాంక్యూ’ టీమ్ ఇటలీ షెడ్యూల్ పూర్తి చేసుకుంది.. ఇంటికి తిరిగి వస్తున్నాము అంటూ ఈసినిమాకు సినిమాటోగ్రాఫర్ గా పనిచేస్తున్న పీసీ శ్రీరామ్ ట్విట్టర్ ద్వారా తెలిపారు.

కాగా ఈసినిమాలో రాశీఖన్నా హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. టాలీవుడ్ ప్ర‌ముఖ నిర్మాత దిల్ రాజు ఈ మూవీని నిర్మిస్తుండ‌గా థమన్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు. పీసీ శ్రీరామ్ సినిమాటోగ్రాఫర్ గా పనిచేస్తున్నారు. మరి ‘మనం’ వంటి క్లాసిక్ తెరకెక్కించిన విక్రమ్ కుమార్ దర్శకత్వంలో నాగ చైతన్య మరోసారి నటిస్తున్నాడు. మరి ఈ సినిమాతో మరో హిట్ కొడతారేమో చూద్దాం..

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here