చిరంజీవి `స్టేట్ రౌడీ`కి 30 ఏళ్ళు

2019 Latest Telugu Movie News, 30 Years For Chiranjeevi Blockbuster Movie State Rowdy, 30 Years For Mega Chiranjeevi State Rowdy Movie, 30 Years For Mega Star State Rowdy, Chiranjeevi State Rowdy Movie Completes 30 Years, Chiranjeevi State Rowdy Movie Latest Updates, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News
30 Years For Chiranjeevi Blockbuster Movie State Rowdy

మెగాస్టార్ చిరంజీవి అంటేనే ప‌లు రికార్డుల‌కు కేంద్ర బిందువు. ఆయ‌న న‌టించిన అనేక‌ చిత్రాలు రికార్డు స్థాయి విజ‌యాల‌ను అందుకోవ‌డ‌మే కాకుండా… కొత్త రికార్డుల‌ను నెల‌కొల్పాయి. అలా… నైజాంలో రూ.కోటి వ‌సూళ్ళు చేసిన తొలి తెలుగు చిత్రంగా `స్టేట్ రౌడీ` అప్ప‌ట్లో స‌రికొత్త రికార్డు నెల‌కొల్పింది. బి.గోపాల్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో చిరంజీవి న‌టించిన ఈ సినిమాని ప్ర‌ముఖ నిర్మాత టి.సుబ్బిరామిరెడ్డితో పాటు పి.శ‌శిభూష‌ణ్ ప్ర‌తిష్ఠాత్మ‌కంగా నిర్మించారు. చిరంజీవికి జోడీగా రాధ‌, భానుప్రియ న‌టించిన ఈ చిత్రంలో శార‌ద‌, రావుగోపాల రావు, అల్లు రామ‌లింగ‌య్య‌, కైకాల స‌త్య‌నారాయ‌ణ‌, త్యాగ‌రాజ‌న్‌, నూత‌న్ ప్ర‌సాద్ త‌దిత‌రులు ఇత‌ర ముఖ్య పాత్ర‌లో న‌టించారు. బ‌ప్పీలహ‌రి స్వ‌ర‌సార‌థ్యంలో రూపొందిన పాట‌ల‌న్నీ విశేషాద‌ర‌ణ పొందాయి. ముఖ్యంగా `రాధ రాధ‌`, `వ‌న్ టూ త్రీ`, `చుక్క‌ల ప‌ల్ల‌కిలో`, `త‌థిగ‌ణ‌తోం` పాట‌లు అప్ప‌ట్లో యువ‌త‌రాన్ని ఉర్రూత‌లూగించాయి. 1989 మార్చి 23న విడుద‌లైన `స్టేట్ రౌడీ`… నేటితో 30 వ‌సంతాల‌ను పూర్తి చేసుకుంటోంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

`స్టేట్ రౌడీ` – కొన్ని విశేషాలు
* చిరంజీవి, బి.గోపాల్ కాంబినేష‌న్‌లో వ‌చ్చిన తొలి చిత్ర‌మిది. ఆ త‌రువాత వీరి క‌ల‌యిక‌లో `మెకానిక్ అల్లుడు`, `ఇంద్ర‌` వ‌చ్చాయి. వీటిలో `ఇంద్ర‌` ఇండ‌స్ట్రీ హిట్‌గా నిల‌చింది.
* చిరంజీవి, బ‌ప్పీల‌హ‌రి కాంబోలో వ‌చ్చిన మొద‌టి సినిమా ఇది. ఆ త‌రువాత ఇద్ద‌రి కల‌యిక‌లో వ‌చ్చిన `గ్యాంగ్ లీడ‌ర్‌`, `రౌడీ అల్లుడు` కూడా బాక్సాఫీస్ వ‌ద్ద వ‌సూళ్ళ వ‌ర్షం కురిపించి… ఈ కాంబోలో హ్యాట్రిక్‌ని న‌మోదు చేశాయి. అయితే… వీరి చివ‌రి కాంబినేష‌న్ మూవీ `బిగ్ బాస్‌` మ్యూజిక‌ల్‌గా మెప్పించినా… బాక్సాఫీస్‌ని శాసించ‌లేక‌పోయింది.

[subscribe]

[youtube_video videoid=_phcQ0DrIVM]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

ten − three =