`సూర్య‌కాంతం`కి `తొలిప్రేమ‌` క‌నెక్ష‌న్‌

Interesting Connection Between Suryakantham and Tholiprema Movies,Telugu Filmnagar,Telugu FilmUpdates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Niharika Suryakantham Movie Latest News,Suryakantham Telugu Movie Latest Updates,Connection Between Suryakantham and Tholiprema Movies,Niharika New Movie Updates
Interesting Connection Between Suryakantham and Tholiprema Movies

మెగా కాంపౌండ్ నుంచి తెలుగు తెర‌కు ప‌రిచ‌య‌మైన‌ తొలి క‌థానాయిక కొణిదెల నిహారిక‌. `ముద్ద‌ప‌ప్పు ఆవ‌కాయ‌`, `నాన్న కూచి` వంటి వెబ్ సిరీస్‌ల్లోనూ… `ఒక మ‌న‌సు`, `హ్యాపీ వెడ్డింగ్‌` వంటి సినిమాల్లోనూ న‌టించి తెలుగువారికి మరింత చేరువైంది ఈ మెగా డాట‌ర్‌. కాగా… ఈ టాలెంటెడ్ గ‌ర్ల్ న‌టించిన తాజా చిత్రం `సూర్య‌కాంతం` విడుద‌ల‌కు సిద్ధ‌మైంది. వేస‌వి కానుక‌గా మార్చి 29న తెర‌పైకి రానున్న ఈ సినిమాకి `ముద్ద‌పప్పు ఆవ‌కాయ‌` ఫేమ్ ప్ర‌ణీత్ ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హించాడు. నిహారిక సోద‌రుడు, మెగా ప్రిన్స్ వ‌రుణ్ తేజ్ స‌మ‌ర్ప‌కుడిగా వ్య‌వ‌హ‌రించాడు. టీజ‌ర్‌, సింగిల్స్‌తో ఆక‌ట్టుకున్న ఈ సినిమాపై స‌ర్వ‌త్రా మంచి ఆస‌క్తి నెల‌కొంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలా ఉంటే… ఈ సినిమాలో నిహారిక‌కి త‌ల్లి పాత్ర‌లో ప్ర‌ముఖ న‌టి సుహాసిని న‌టించారు. అంతేకాదు… ఈ రెండు పాత్ర‌ల మ‌ధ్య సాగే స‌న్నివేశాలు వినోద‌భ‌రితంగా ఉంటాయ‌ని టాక్‌. ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన విష‌యేమిటంటే… గ‌త ఏడాది ప్ర‌థ‌మార్థంలో వరుణ్ తేజ్‌కి త‌ల్లిగా సుహాసిని న‌టించిన `తొలిప్రేమ‌` విడుద‌లై విజ‌యం సాధించింది. మ‌ళ్ళీ ఇప్పుడు వ‌రుణ్ చెల్లెలు నిహారిక‌కి అమ్మ‌గా సుహాసిని న‌టించిన `సూర్య‌కాంతం` ఈ ఏడాది ప్ర‌థ‌మార్థంలో రిలీజ‌వుతుంది. మ‌రి… `తొలిప్రేమ‌` సెంటిమెంట్ `సూర్య‌కాంతం`కి కూడా రిపీట్ అవుతుందేమో చూడాలి.

[subscribe]

[youtube_video videoid=t-SWlHFaFUk]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.