ఎన్టీఆర్ మహానాయకుడు రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్

NTR Mahanayakudu Movie Release Date Locked,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Telugu Movies Updates,NTR Mahanayakudu Release Date Fixed,NTR Mahanayakudu Release Date Confirmed,NTR Mahanayakudu Movie Latest Updates,NTR Mahanayakudu Movie Gets a Release Date,Release Date of NTR Mahanayakudu Movie,NTR Mahanayakudu Release Date Revealed,NTR Mahanayakudu Release Date Announced
NTR Mahanayakudu Movie Release Date Locked

ఫైనల్లీ ఎన్టీఆర్ మహానాయకుడు సినిమా రిలీజ్ డేట్ ను ఫిక్స్ చేశారు చిత్రయూనిట్. గత కొద్దికాలంగా ఈ సినిమా రిలీజ్ విషయంలో పలు వార్తలు వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. క్రిష్ దర్శకత్వంలో బాలకృష్ణ ప్రధాన పాత్రలో ఎన్టీఆర్ జీవిత చరిత్ర ఆధారంగా ఆయన బయోపిక్ ను తెరకెక్కించారు. ఎన్టీఆర్ కథానాయకుడు, ఎన్టీఆర్ మహానాయకుడు అంటూ రెండు పార్ట్ లుగా తెరకెక్కిన ఆ బయోపిక్ లో.. మొదటి భాగమైన ఎన్టీఆర్ కథానాయకుడు సంక్రాంతి కానుకగా జనవరి 9వ తేదీన రిలీజ్ చేశారు. అయితే ఎన్నో అంచనాల మధ్య రిలీజైన ఎన్టీఆర్ కథానాయకుడు ఆశించినంత విజయం దక్కించుకోలేకపోయింది. దీంతో ఆ ఎఫెక్ట్ ఎన్టీఆర్ మహానాయకుడుపై పడకుండా తగిన జాగ్రత్తలు తీసుకుంటున్నారు క్రిష్.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

అందుకే ఫిబ్రవరి 7వ తేదీన రిలీజ్ చేయాల్సిన మహానాయకుడు వాయిదా పడింది. ఆ తరువాత శివరాత్రికి రిలీజ్ చేస్తారని.. ఇంకా పలు డేట్లు తెరపైకి వచ్చాయి. అయితే ఇప్పుడు ఎట్టకేలకు ఆ కన్ఫ్యూజన్స్ కు తెరదించి సినిమా రిలీజ్ డేట్ ను ఫిక్స్ చేశారు. ఫిబ్రవరి 22వ తేదీన సినిమా రిలీజ్
చేస్తున్నారు. ఈ విషయాన్ని ఈసినిమాలో ఎన్టీఆర్ భార్య బసవతారకం పాత్ర పోషించిన విద్యాబాలన్ సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ పెట్టి తెలిపింది. ఈ సినిమా ఫిబ్రవరి 22 వ తారీఖు న విడుదల కానుందని ఆ పనుల్లో దర్శకుడు క్రిష్ బిజీగా ఉన్నాడు అంటూ క్రిష్ ఫోటో పోస్ట్ చేసింది విద్యాబాలన్.

మరి నందమూరి తారకరామారావు గారి రాజకీయ జీవితాన్ని జీవితం ఆధారంగా తెరకెక్కనున్న ఈ సినిమాపైనే ఇప్పుడు అందరి కన్ను పడింది. మరి ఈ పార్ట్ ఎలా ఉంటుందో తెలియాలంటే సినిమా వచ్చేంతవరకూ ఆగాల్సిందే.

[subscribe]

[youtube_video videoid=rRSh7ljoFxA]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

six + 2 =