`ఆర్ ఆర్ ఆర్‌`… చ‌ర‌ణ్ ఫ‌స్ట్ లుక్ అప్పుడేనా?

Ram Charan Look From RRR To Be Unveiled On A Special Day,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Telugu Movies Updates,RRR Movie Latest News,RRR Telugu Movie Latest Updates,Ram Charan Look From RRR,Ram Charan New Look in Rajamouli RRR Movie,#RRR
Ram Charan Look From RRR To Be Unveiled On A Special Day

గ‌త ఏడాది పుట్టిన రోజు కానుక‌గా విడుద‌లైన `రంగ‌స్థ‌లం`తో కెరీర్ బెస్ట్ హిట్‌ను అందుకున్నాడు మెగాప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌. అంతేకాదు… న‌టుడిగా త‌నలోని కొత్త కోణాన్ని ఆవిష్క‌రించి మెగాభిమానులనే కాదు స‌గ‌టు ప్రేక్ష‌కుల‌కు అల‌రించాడు. అయితే… `రంగ‌స్థ‌లం` త‌రువాత వ‌చ్చిన `విన‌య విధేయ రామ‌` నిరాశ‌ప‌రిచింది. ఈ నేప‌థ్యంలో… ద‌ర్శ‌క‌ధీరుడు రాజ‌మౌళి ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో చ‌ర‌ణ్ న‌టిస్తున్న‌ `ఆర్ ఆర్ ఆర్‌` (వ‌ర్కింగ్ టైటిల్)పై అంద‌రి దృష్టి ఉంది. ఇందులో… యంగ్ టైగ‌ర్ య‌న్టీఆర్‌తో క‌ల‌సి తొలిసారిగా క‌ల‌సి న‌టిస్తున్నాడు చ‌ర‌ణ్‌.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

తెలుగునాట చాన్నాళ్ళ త‌రువాత వ‌స్తున్న సిస‌లైన మల్టీస్టార‌ర్ కావ‌డంతో ఈ చిత్రంపై భారీ అంచ‌నాలే ఉన్నాయి. కాగా… ఇందులో రెండు విభిన్న పాత్ర‌ల్లో చ‌ర‌ణ్ క‌నిపించ‌నున్నాడ‌ని టాలీవుడ్ టాక్‌. ఒక పాత్ర‌లో పోలీస్ ఆఫీస‌ర్ రామ‌రాజుగా క‌నిపిస్తాడ‌ని స‌మాచారం. ఈ పాత్ర తాలూకు ఫ‌స్ట్ లుక్‌ని చ‌ర‌ణ్ పుట్టిన‌రోజు సంద‌ర్భంగా మార్చి 27న రిలీజ్ చేయ‌డానికి యూనిట్ ప్లాన్ చేస్తోంద‌ని తెలిసింది. ఇక తార‌క్ ఫ‌స్ట్ లుక్‌ని అత‌ని పుట్టిన‌రోజున‌గానీ లేదంటే కాస్త ముందే గానీ విడుద‌ల చేసే అవ‌కాశ‌ముంద‌ట‌. 2020 వేస‌వికి `ఆర్ ఆర్ ఆర్‌` తెర‌పైకి రానుంది.

[subscribe]

[youtube_video videoid=-fIckspYhns]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

18 − seventeen =