లక్ష్మీస్ ఎన్టీఆర్ నుండి రానున్న రెండో పాట

Endhuku Song From Lakshmi's NTR to be Out,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Lakshmi's NTR Movie Latest Song,RGV Lakshmi's NTR Movie Songs,Endhuku Song From RGV Lakshmi's NTR Movie,Second Song From Lakshmi's NTR,Lakshmi's NTR Movie Latest Updates,RGV Lakshmi's NTR Movie Endhuku Song,#Lakshmi'sNTR
Endhuku Song From Lakshmi's NTR to be Out

రామ్ గోపాల్ వర్మ డైరెక్షన్ లో లక్ష్మీస్ ఎన్టీఆర్ సినిమా తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఎన్టీఆర్ లైఫ్ లోకి లక్ష్మీ పార్వతి ఎంట్రీ అయిన తరువాత నుండి ఈ సినిమా ఉంటుందని ఆర్జీవీ సినిమా ప్రారంభించేప్పుడే చెప్పాడు. ఇక దీనిలో భాగంగానే ఇటీవల వెన్నుపోటు అంటూ సంచలనం సృష్టించారు రామ్ గోపాల్ వర్మ. మోసం..నమ్మించి నమ్మించి వెన్నుపోటు పొడిచారు..వంచించి వంచించి వెన్నుపోటు పొడిచారు…కుట్ర కట్ర.. అంటూ లిరిక్స్ తో వచ్చిన ఈ పాట పెద్ద చర్చలకే దారితీసింది. ఆంధ్రప్రదేశ్ రాజకీయాల్లో ప్రకంపనాలే సృష్టించింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఇప్పుడు ఎందుకు? అంటూ మరో పాటతో ముందుకొస్తున్నాడు. ఈ రోజు సాయంత్రం 5 గంటలకు ఎందుకు? అనే పాటను రిలీజ్ చేస్తున్నట్టు తన ట్విట్టర్ ద్వారా తెలిపారు వర్మ. మరి ఈ పాటతో ఏం సంచలం సృష్టిస్తాడబ్బా అని అందరూ ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. కాగా జీవీ ఫిలిమ్స్‌ బ్యానర్‌పై తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమాకు కల్యాణీ మాలిక్‌ సంగీతమందిస్తున్నారు.

 

ఇదిలా ఉండగా.. ఎన్టీఆర్ బయోపిక్ కు కౌంటర్ గానే ఈసినిమా తెరకెక్కుతుందన్న అభిప్రాయాలు కూడా వ్యక్తమవుతున్నాయి. మరి ఈ సినిమాలో వర్మ ఏ చూపిస్తాడో తెలియాలంటే మాత్రం సినిమా వచ్చేంతవరకూ ఆగాల్సిందే.

[subscribe]

[youtube_video videoid=SCl4WNZpwKA]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

fifteen − 3 =