నితిన్ ‘భీష్మ’ మొదలు

Nithiin New Movie Bheeshma Launched , Nithiin Upcoming Movie, Diirector Venky Next Movie With Nithiin, Nithiin New Movie , Niithiin Upcoming Movie Bheeshma, Niithiin Bheeshma Movie Updates, Niithiin Next Movie Titled Bheeshma, Telugu Filmnagar, 2019 latest telugu movie news, telugu film updates, tollywood cinema news
Nithiin New Movie Bheeshma Launched

‘లై’, ‘ఛల్ మోహన్ రంగ’, ‘శ్రీనివాస కళ్యాణం’ ఇలా మూడు సినిమాలు బాక్సాఫీస్ వద్ద బోల్తాకొట్టడంతో మరో సినిమాను పట్టాలెక్కించడానికి నితిన్ చాలా గ్యాప్ తీసుకున్నాడు. అయితే ‘ఛలో’ దర్శకుడు వెంకీ కుడుముల దర్శకత్వంలో ‘భీష్మ’ అనే సినిమాను తెరకెక్కించనున్నట్టు ఎప్పుడో వార్తలు వచ్చాయి. అంతేకాదు ఈ సినిమా టైటిల్ పోస్టర్ కూడా ఎప్పుడో రిలీజ్ చేసింది చిత్రయూనిట్. కానీ సినిమా మాత్రం ఇప్పటివరకూ పట్టాలెక్కలేదు.

అయితే ఎన్నో రోజుల తరువాత నితిన్ ‘భీష్మ’ హడావుడి మొదలైంది. నేడు ఈ సినిమాను లాంచనంగా పూజా కార్యక్రమాలతో ప్రారంభించారు. జూన్ 20 నుంచి రెగ్యులర్ షూటింగ్ మొదలుకానుంది. ఈ ఏడాది చివరిలో సినిమాను రిలీజ్ చేసేలా ప్లాన్ చేస్తున్నారు.

కాగా రొమాంటిక్ లవ్ స్టోరీగా తెరకెక్కనున్న ఈసినిమాలో నితిన్ సరసన రష్మిక మందన హీరోయిన్ గా నటించనుంది. వెంకీ కుడుముల దర్శకత్వంలో ఆమెకి ఇది రెండవ సినిమా. మరి ఇటీవల సక్సెస్ ను చూడని నితిన్ ఈ సినిమాపైనే భారీ ఆశలు పెట్టుకున్నాడు. ఈ సినిమాతో తప్పకుండా హిట్ కొడతాననే నమ్మకంతో వున్నాడు. మరి చూద్దాం ఈ సినిమాతో అయినా నితిన్ మళ్లీ ఫామ్ లోకి వస్తాడేమో..

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here