కండలవీరుడికి రామ్ చరణ్ డబ్బింగ్

Ram Charan To Dub For Salman Khan Again,2019 Latest Telugu Movie News,Telugu Film Updates,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema News,Ram Charan Voice for Salman Khan,Ram Charan To Dub For Salman Khan Bharat,Mega Hero Voice For Salman Khan
Ram Charan To Dub For Salman Khan Again

టి-సిరీస్, సల్మాన్ ఖాన్ ఫిల్మ్స్ బ్యానర్స్ పై అలీ అబ్బాస్ జాఫర్ దర్శకత్వంలో బాలీవుడ్ కండలవీరుడు సల్మాన్ ఖాన్ హీరోగా రూపొందిన భారత్ మూవీ రంజాన్ పండుగ కానుకగా జూన్ 5వ తేదీ ప్రపంచ వ్యాప్తం గా రిలీజ్ కానుంది. తెలుగు, తమిళ, హిందీ భాషలలో రిలీజ్ కానున్న భారత్ మూవీ తెలుగు వెర్షన్ లో సల్మాన్ ఖాన్ కు మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ వాయిస్ ఇస్తున్నారు. సల్మాన్ ఖాన్, రామ్ చరణ్ ల మధ్య క్లోజ్ బాండింగ్ ఉంది. అంతకుముందు సల్మాన్ ఖాన్ నటించిన సూపర్ హిట్ మూవీ ప్రేమ్ రతన్ ధన్ పాయో మూవీ లో కూడా సల్మాన్ కు రామ్ చరణ్ వాయిస్ ఇచ్చిన విషయం తెలిసిందే.

రెండు షేడ్స్ లో సల్మాన్ ఖాన్ నటించిన భారత్ మూవీ లో కథానాయికలుగా కత్రినా కైఫ్, దిశా పటాని నటిస్తున్నారు. విశాల్ – శేఖర్ సంగీతం అందించారు. అలీ అబ్బాస్ జాఫర్, సల్మాన్ ఖాన్ కాంబినేషన్ లో రూపొందిన సుల్తాన్, టైగర్ జిందా హై మూవీస్ రికార్డ్ కలెక్షన్స్ తో బాక్స్ ఆఫీస్ బ్లాక్ బస్టర్స్ గా నిలిచాయి. ఆ హిట్ కాంబినేషన్ లో రూపొందిన భారత్ మూవీ పై ప్రేక్షకులకు, సల్మాన్ అభిమానులకు భారీ అంచనాలున్నాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here