అల్లు అర్జున్ మూవీ షూటింగ్ ప్రారంభం ఆ రోజేనా ?

Allu Arjun Trivikram Movie Gets A Launch Date,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Allu Arjun New Movie Updates,Allu Arjun and Trivikram New Movie Shooting,Allu Arjun New Film Shooting Updates,Allu Arjun and Trivikram Upcoming Movie Shoot
Allu Arjun Trivikram Movie Gets A Launch Date

గీతా ఆర్ట్స్ , హారిక &హాసిని బ్యానర్స్ పై త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వంలో స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ హీరోగా ఒక మూవీ రూపొందనున్న విషయం తెలిసిందే. త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్, అల్లు అర్జున్ కాంబినేషన్ లో జులాయి, S/O సత్యమూర్తి మూవీస్ సూపర్ హిట్ అయ్యాయి. సూపర్ హిట్ కాంబినేషన్ లో మూడవసారి ఈ మూవీ రూపుదిద్దుకోనుంది.

మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ బర్త్ డే సందర్భంగా మార్చి 27 వ తేదీ ఈ మూవీ షూటింగ్ ప్రారంభం కానుందని సమాచారం. షూటింగ్ ప్రారంభ తేదీ చిత్ర యూనిట్ అధికారికంగా ప్రకటించాల్సి ఉంది. సుకుమార్ దర్శకత్వంలో అల్లు అర్జున్ నటించిన ఆర్య, ఆర్య 2 విజయం సాధించాయి. త్రివిక్రమ్ మూవీ తరువాత సుకుమార్ మూవీ సెట్స్ కు వెళుతుంది. సుకుమార్ దర్శకత్వంలో అల్లు అర్జున్ కు మూడవ సినిమా కావడం విశేషం. ఇలా వరుసగా స్టార్ డైరెక్టర్స్ మూవీస్ లో అల్లు అర్జున్ నటించడం అభిమానులకు పండుగే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here