కమల్ సినిమాలో కొరియన్ స్టార్ హీరోయిన్!

Korean Star in Kamal Haasan Movie,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Bharateeyudu 2 Movie Heroines,Korean Star in Bharateeyudu 2 Movie,Bharateeyudu 2 Movie Latest News,Korean Star in Bharateeyudu 2 Kamal Haasan Movie
Korean Star in Kamal Haasan Movie

2.0 సినిమా అలా అయిందో లేదో ఇలా భారతీయుడు సీక్వెల్ భారతీయుడు 2 సినిమా పనిలో పడిపోయారు డైరెక్టర్ శంకర్. 1996 లో వచ్చిన భారతీయుడు సినిమా ఎంత సంచలన విజయం సాధించిందో అందరికీ తెలిసిందే. దాంతో ఈ సీక్వెల్ పై అప్పుడే భారీ అంచనాలు ఏర్పడ్డాయి. ఇక ఈ సినిమాలో కమల్ హాసన్ సరసన హీరోయిన్ గా కాజల్ నటిస్తుందన్న సంగతి కూడా విదితమే. అయితే ఇప్పుడు తాజాగా మరో భామ కూడా ఈ సినిమాలో కనిపించనున్నట్టు తెలుస్తోంది. ఇంతకీ ఆ భామ ఎవరనుకుంటున్నారా..?

ఈ సినిమాలో భాగంగా కొంత షూటింగ్ తైవాన్ లో జరగనుందట. ఈ నేపథ్యంలోనే అక్కడి యాక్షన్ సన్నివేశాల్లో కొరియన్‌ స్టార్‌ హీరోయిన్ సూజీ బే ను తీసుకున్నట్లు సమాచారం. ఈ పాత్రతో చాలానే యాక్షన్‌ సీన్స్‌ తెరకెక్కించనున్నట్లు తెలుస్తోంది.

ఇంకా ఈ సినిమాలో శింబు, దుల్కర్ సల్మాన్ కూడా కీలక పాత్రల్లో నటిస్తున్నట్టు తెలుస్తోంది. ఇక ఇటీవలే పూజా కార్యక్రమాలు పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా రెగ్యులర్ షూటింగ్ ఈ నెల 18వ తేదీ నుండి జరగనున్నట్టు ఇప్పటికే తెలిపారు. కాగా లైకా ప్రొడక్షన్స్‌ అత్యంత భారీ బడ్జెట్‌తో తెరకెక్కిస్తున్న ఈ చిత్రానికి అనిరుథ్ సంగీతాన్ని అందిస్తున్నాడు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here