స‌ంక్రాంతి త‌రువాతే `సైరా` నెక్ట్స్ షెడ్యూల్

Sye Raa Narasimha Reddy New Schedule To Begin After Sankranti,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Sye Raa Movie Updates,Sye Raa Telugu Movie Latest News,Megastar Chiranjeevi Sye Raa Movie New Schedule To Begin After Sankranti,#SyeRaa
Sye Raa Narasimha Reddy New Schedule To Begin After Sankranti

మెగాస్టార్ చిరంజీవి కెరీర్‌లోనే అత్యంత‌ భారీ బ‌డ్జెట్‌తో రూపొందుతున్న చిత్రం `సైరా న‌రసింహారెడ్డి`. తొలి తెలుగు స్వాతంత్ర్య స‌మ‌ర యోధుడు ఉయ్యాలవాడ న‌ర‌సింహారెడ్డి జీవితం ఆధారంగా తెర‌కెక్కుతున్న ఈ సినిమాకి సురేంద‌ర్ రెడ్డి ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హిస్తుండ‌గా… మెగాప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్ నిర్మాత‌గా వ్య‌వ‌హ‌రిస్తున్నాడు. ఇప్ప‌టికే స‌గానికి పైగా చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రుపుకున్న ఈ సినిమాకి సంబంధించి… త‌దుప‌రి షెడ్యూల్ సంక్రాంతి త‌రువాత హైద‌రాబాద్‌లోని ఓ స్టూడియోలో జ‌రుగ‌నుంద‌ని స‌మాచారం. అంతేకాదు… మార్చి చివ‌రి నాటికి చిత్రీక‌ర‌ణ పూర్తిచేసి… ఆ త‌రువాత పోస్ట్ ప్రొడ‌క్ష‌న్ వ‌ర్క్ ప్రారంభించ‌నున్నార‌ని తెలుస్తోంది. విజువ‌ల్ ఎఫెక్ట్స్ కి బాగా స్కోప్ ఉన్న సినిమా కావ‌డంతో… గ్రాఫిక్స్ కోసం ఎక్కువ స‌మ‌యాన్ని కేటాయించ‌నుంది యూనిట్‌. ఇక సినిమాని ఈ ఏడాది ద్వితీయార్ధంలో తెర‌పైకి తీసుకురానున్నార‌ని స‌మాచారం. బ‌హుశా… ద‌స‌రాకి ఈ పిరియాడిక్ డ్రామా థియేట‌ర్ల‌లో సంద‌డి చేసే అవ‌కాశ‌ముంది. చిరంజీవి స‌ర‌స‌న న‌య‌న‌తార‌, త‌మ‌న్నా న‌టిస్తున్న ఈ చిత్రంలో అమితాబ్ బ‌చ్చ‌న్‌, జ‌గ‌ప‌తిబాబు, విజ‌య్ సేతుప‌తి, సుదీప్ ఇత‌ర ముఖ్య పాత్ర‌ల్లో క‌నిపించ‌నున్నారు. బాలీవుడ్ సంగీత ద‌ర్శ‌కుడు అమిత్ త్రివేది బాణీలు అందిస్తున్నాడు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here