టాలీవుడ్ హీరోలపై సంయుక్త మీనన్ కామెంట్స్

Samyukta Menon Comments on Tollywood Heroes,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Samyukta Menon,Actress Samyukta Menon,Samyukta Menon Comments on Tollywood Heroes,Tollywood Star Heroes,Samyukta Menon Latest Movies,Samyukta Menon Upcoming Movies, Samyukta Menon Tollywood Movies,Samyukta Menon New Movies,Samyukta Menon Next Projects,Samyukta Menon upcoming Movie Updates,Samyukta Menon Superb Words About Tollywood Heroes

పలు సూపర్ హిట్ మలయాళ , తమిళ మూవీస్ లో తన అందం , అభినయం తో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్న మలయాళ బ్యూటీ సంయుక్త మీనన్ సూపర్ హిట్ “భీమ్లానాయక్ ” మూవీతో టాలీవుడ్ కు పరిచయం అయ్యారు.హీరో కళ్యాణ్ రామ్ , సంయుక్త మీనన్ జంటగా తెరకెక్కిన “బింబిసార “ మూవీ నిన్న రిలీజ్ అయ్యి సూపర్ హిట్ టాక్ తో దూసుకుపోతోంది. సంయుక్త ప్రస్తుతం ధనుష్ హీరోగా తెలుగు , తమిళ భాషలలో తెరకెక్కుతున్న“సార్” , ఒక మలయాళ , ఒక కన్నడ మూవీ లో కథానాయికగా నటిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

టాలీవుడ్ లో “భీమ్లానాయక్ ”, “బింబిసార” మూవీస్ తో సక్సెస్ సాధించిన సంయుక్త ఒక ఇంటర్వ్యూ లో మాట్లాడుతూ ..”బింబిసార”లో హీరో కళ్యాణ్ రామ్ ప్రాణం పెట్టి నటించారనీ , ఎన్టీఆర్ నటనా ప్రావీణ్యం గురించి ఎంత చెప్పినా తక్కువే ననీ , ఇక పవన్ కళ్యాణ్ గురించి ఒక్క మాటలో చెప్పడం కష్టం, ఆయన చాలా మందికి ఇన్స్పిరేషన్ అనీ , సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు ఎల్లప్పుడూ ప్రకాశించే రాక్ స్టార్ లాంటి వారనీ , ఆయన పక్కన సినిమా ఛాన్స్ కోసం ఎదురు చూస్తున్నాననీ చెప్పారు.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here