పోల్ గేమ్ : “ఆర్ ఆర్ ఆర్”మూవీలో ఎవరికి మీ ఓటు ?

RRR Poll: Whose Performance Impressed You The Most?,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies 2022,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood Updates,Latest Film Updates, oudram Ranam Rudhiram,RRR Movie,RRR Movie Updates,RRR Movie latest News,RRR movie Latest Talks,RRR Movie Response,RRR Movie Pulic Talk,RRR Movie Public Response, RRR Movie Review,RRR Movie Celebrities Response,RRR Movie Reviews and Rating,RRR Hunt Starts At Overseas Box Office,RRR Movie Pan India Movie,RRR Poll,RRR Poll Game, Jr NTR and Ramcharan In RRR Movie,Jr NTR Performance In RRR,Ramcharan Performance in RRR,Jr NTR Career BestPerformance in RRR,Jr NTR as Komaram Bheem and Ram Charan as Alluri Sitarama raju, Jr NTR Performance as Komaram Bheem,Ram Charan Performance as Alluri Sitarama raju,RRR Movie first day collection,Ram Charan and Jr NTR Action Secen,Ramcharan and Jr NTR Dance,RRR Movie on March 25th,RRR Movie Songs,RRR Movie First Review,RRR Review,RRR Twitter Reviews,RRR Movie Super Hit Songs,RRR Multistarrer Movie, SS Rajamouli Movie RRR,RRR Super Hit Movie,RRR Blockbuster movie,Jr NTR and Ramcharan Movie RRR,RRR Movie Released in 10000 plus Screens world wide, RRR releasing on 25th of this month stars Alia Bhatt and Olivia Morris,RRR Telugu Movie Review,SS Rajamouli Multistarrer Movie RRR,RRRResponse

డివివి ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ బ్యానర్ పై స్టార్ డైరెక్టర్ రాజమౌళి దర్శకత్వంలో మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ , అలియా భట్, యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ , ఒలీవియా మోరిస్ జంటలుగా భారీ బడ్జెట్ , భారీ తారాగణం తో తెరకెక్కిన పీరియాడికల్ యాక్షన్ డ్రామా “రౌద్రం రణం రుధిరం ” మూవీ ఈ రోజు (మార్చి 25 వ తేదీ) ప్రపంచవ్యాప్తంగా 10, 000కు పైగా స్క్రీన్స్ లో రిలీజ్ అయ్యి సూపర్ హిట్ టాక్ సొంతం చేసుకుంది. అల్లూరి సీతారామరాజు గా రామ్ చరణ్, కొమరం భీమ్ గా ఎన్టీఆర్ మూవీ లో ఉత్తమమైన నటనను కనబరిచారు. కొన్ని యాక్షన్ సన్నివేశాల్లో హీరోలిద్దరూ తమ మార్క్ యాక్షన్, నటనతో సినిమాకే హైలెట్ గా నిలిచారు.భారీ అంచనాల మధ్య నాలుగు సంవత్సరాల తరువాత రిలీజ్ అయిన బిగ్గెస్ట్ పాన్ ఇండియా మల్టీ స్టారర్ చిత్రం “రౌద్రం రణం రుధిరం” ఆల్ ఓవర్ ఇండియాలో అద్భుత రెస్పాన్స్ అందుకోవడం విశేషం. అల్లూరి సీతారామరాజు , కొమరం భీమ్ పాత్రలను దర్శకుడు రాజమౌళి తన దర్శకత్వ ప్రతిభతో అద్భుతంగా మలిచారు. 3 సంవత్సరాలుగా ఏ సినిమా లో నటించకుండా ఇద్దరు స్టార్ హీరోలు “ఆర్ ఆర్ ఆర్ ” మూవీ లో నటించడం , ఈ మూవీ పై వారికున్న డెడికేషన్ , ఫ్యాషన్ కు నిదర్శనం. ఎన్టీఆర్ , చరణ్ తమ క్యారెక్టర్స్ ను ఒకరు ఎక్కువ , ఒకరు తక్కువ అని కాకుండా పోటీపడి నటించి ప్రేక్షకులను అలరించారు. ఈ పోల్ గేమ్ సరదాకి మాత్రమే.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కొమరం భీమ్ : గోండు వీరుడు కొమరం భీమ్ పాత్రను ఆకళింపు చేసుకుని యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు. పులి ని వేటాడే సీన్ , ఇంటర్వెల్ తరువాత వచ్చే సీన్‌, వెన్ను చూపని యోధుడిలా శిక్షని భరిస్తూ.. ముఖంపై చిరునవ్వు చెరగకుండా విప్లవగీతాన్ని పాడే సీన్‌లో ఎన్టీఆర్‌ పెర్ఫార్మెన్స్ నభూతో న భవిష్యతి.

అల్లూరి సీతారామరాజు : మన్యం వీరుడు అల్లూరి సీతారామరాజు పాత్రలో మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ ఆడియెన్స్ ను ఇంప్రెస్స్ చేశారు. బ్లాక్ బస్టర్ “రంగస్థలం ” మూవీ తరువాత ఈ మూవీ లో తన పవర్ ఫుల్ యాక్టింగ్ టాలెంట్ తో ప్రేక్షకు లను అలరించారు.చరణ్ తన ఎమోషనల్ కనెక్టివిటీతో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు.

పోల్ గేమ్ : "ఆర్ ఆర్ ఆర్"మూవీలోఎవరికి మీ ఓటు ?

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here