‘ఆర్ఆర్ఆర్’ నిర్మాతతో నాగ చైతన్య సినిమా..?

Naga Chaitanya To Work With RRR Makers,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Tollywood Movies, Naga Chaitanya,Hero Naga Chaitanya,Tollywood Hero Naga Chaitanya,Naga Chaitanya to work with RRR Movie Makers,Naga Chaitanya with RRR Team,Kishore Tirumala Movie With Naga chaitanya Kishore Tirumala Movies,Director Kishore Tirumala,Aadavallu Meeku Johaarlu on 25th Feb,Aadavallu Meeku Johaarlu Movie Release Date on 25th Feb, Sharwanand Aadavallu Meeku Johaarlu Trailer,Sharwanand Aadavallu Meeku Johaarlu Trailer Release Date,Sharwanand latest movie,Sharwanand Latest Movie Update, Sharwanand Movies,Sharwanand new movie,Sharwanand New Movie Trailer,Sharwanand upcoming movie,Telugu Filmnagar,Tirumala Kishore,urvashi,Vennela Kishore,#AadavalluMeekuJohaarlu,#AMJOnFEB25,

‘సెకండ్ హ్యాండ్’ సినిమాతో దర్శకుడిగా టాలీవుడ్ కు పరిచయమైనా కూడా ‘నేను శైలజ’ చిత్రంతోనే మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు దర్శకుడు కిషోర్ తిరుమల. ఇప్పటి వరకూ తెలుగులో ‘ఉన్నది ఒకటే జిందగీ’, ‘చిత్రలహరి’, ‘రెడ్’ వంటి సినిమాలకు దర్శకత్వం వహించగా. ఇప్పుడు ‘ఆడవాళ్ళు మీకు జోహార్లు’ అనే సినిమాతో వస్తున్నారు. ఫ్యామిలీ ఎంటర్టైనర్ గా తెరకెక్కుతున్న ఈసినిమా ఈనెల 25వ తేదీన రిలీజ్ కాబోతుంది. ఈనేపథ్యంలో ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలతో బిజీ అయ్యారు మేకర్స్. ఈ నేపథ్యంలో కిషోర్ తిరుమల మీడియాతో మాట్లాడుతూ పలు ఆసక్తికరమైన విషయాలు చెప్పారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఈ నేపథ్యంలో తన తరువాత సినిమా యంగ్ హీరో నాగచైతన్య తో ఉండే అవకాశం ఉందని తెలిపారు. రొమాంటిక్ కామెడీ ఎంటర్టైనర్ గా తెరకెక్కబోతున్న ఈసినిమాను డీవీవీ దానయ్య నిర్మించబోతున్నారని కూడా తెలిపాడు. త్వరలోనే ఈ ప్రాజెక్ట్ కు సంబంధించిన పూర్తి వివరాలు అధికారికంగా వెల్లడయ్యే అవకాశం ఉంది.

కాగా ‘ఆడవాళ్లు మీకు జోహార్లు’ సినిమాలో శర్వానంద్, రష్మిక మందన్న హీరోహీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు. ఇక ఈసినిమాపై మంచి అంచనాలే ఉన్నాయి. ఇప్పటికే రిలీజ్ చేసిన టీజర్ కు మంచి రెస్పాన్స్ రావడంతో సినిమాపై ఎక్స్ పెక్టేషన్స్ పెరిగాయి. మరి మంచి హిట్ కోసం చూస్తున్న శర్వాకు.. అలానే మంచి హిట్స్ తో దూసుకుపోతున్న రష్మిక మందన్నకు ఈసినిమా ఎలాంటి ఫలితాన్ని అందిస్తుందో చూడాలి.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here