బర్త్ డే స్పెషల్ పోల్ గేమ్ : హీరో రవితేజ అప్ కమింగ్ మూవీస్ లో ఏ మూవీకి మీ ఓటు ?

For Which Ravi Teja’s Upcoming Movie You are Eagerly Waiting?,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies 2022,Telugu Film News 2022,Latest Tollywood Updates,Mass Maharaja Ravi Teja,Actor Ravi Teja,Hero Ravi Teja,Ravi Teja Movies,Ravi Teja New Movies,Ravi Teja Latest Movies,Ravi Teja New Movie,Ravi Teja Latest Movie,Ravi Teja Upcoming Movies,Ravi Teja Next Movies,Ravi Teja Next Films,Ravi Teja Next Projects,Ravi Teja Latest Projects,Ravi Teja New Projects,Ravi Teja Upcoming Projects,Ravi Teja New Movie Update,Ravi Teja Latest Movie Update,Ravi Teja Latest Film Updates,Ravi Teja Latest News,Ravi Teja Movie Updates,Ravi Teja Movie News,Ravi Teja Birthday,Ravi Teja Birthday Updates,HBD Ravi Teja,Happy Birthday Ravi Teja,Khiladi,Khiladi Movie,Khiladi Telugu Movie,Khiladi Update,Khiladi Updates,Khiladi Movie Updates,Khiladi Movie Update,Khiladi Movie Latest Updates,Ravi Teja Khiladi,Ravi Teja Khiladi Movie Update,Rama Rao On Duty,Dhamaka,Dhamaka Movie,Dhamaka Movie Updates,Ravi Teja Dhamaka,Rama Rao On Duty Movie,Rama Rao On Duty Movie Updates,Ravi Teja Rama Rao On Duty,Ravanasura,Tiger Nagewsara Rao,Ravanasura Movie,Ravanasura Movie Updates,Ravi Teja Ravanasura,Tiger Nagewsara Rao Movie Updates,Tiger Nagewsara Rao Movie,Ravi Teja’s Upcoming Movies,Ravi Teja Upcoming Movie,Ravi Teja Upcoming Movies List,Ravi Teja Turns 54,Mass Maharaja Birthday,Birthday Special POLL Game,#Khiladi,#RamaRaoOnDuty,#Dhamaka,#Ravanasura,#TigerNagewsaraRao,#HappyBirthdayRaviTeja,#HBDRaviTeja

ఖిలాడి : పెన్ మూవీస్ , ఏ స్టూడియోస్ బ్యానర్స్ పై సూపర్ హిట్ “రాక్షసుడు” మూవీ ఫేమ్ రమేష్ వర్మ దర్శకత్వంలో రవితేజ హీరోగా తెరకెక్కిన యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ “ఖిలాడి” మూవీ 2022 ఫిబ్రవరి 11 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. మీనాక్షి చౌదరి , డింపుల్ హాయతి కథానాయికలు. యాక్షన్ కింగ్ అర్జున్ , ఉన్ని ముకుందన్ , రావు రమేష్ , మురళీశర్మ , వెన్నెల కిషోర్ , అనసూయ ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. దేవిశ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందించారు. చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన ప్రచార చిత్రాలు ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

రామారావు ఆన్ డ్యూటీ : శ్రీ లక్ష్మి వెంకటేశ్వర సినిమాస్ , ఆర్ టి టీమ్ వర్క్స్ బ్యానర్స్ పై శరత్ మండవ దర్శకత్వంలో రవితేజ హీరోగా తెరకెక్కుతున్న “రామారావు ఆన్ డ్యూటీ ” మూవీ ముగింపు దశలో ఉంది. ఈ మూవీ లో దివ్యాంశ కౌశిక్ , రజిష విజయన్ కథానాయికలు. ఈ మూవీ లో “కమిట్ మెంట్ “మూవీ ఫేమ్ అన్వేషి జైన్ ఒక స్పెషల్ సాంగ్ లో నటించారు.

ధమాకా : పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ , అభిషేక్ అగర్వాల్ ఆర్ట్స్ బ్యానర్స్ పై మాస్ డైరెక్టర్ నక్కిన త్రినాథరావు దర్శకత్వంలో రవితేజ , “పెళ్ళిసందD “మూవీ ఫేమ్ శ్రీ లీల జంటగా మాస్ ఎంటర్ టైనర్ మూవీ “#RT 69 ” షూటింగ్ ఫస్ట్ షెడ్యూల్ కంప్లీట్ అయ్యింది. భీమ్స్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. ఫన్ , ఫ్యామిలీ ఎమోషన్స్ తో తెరకెక్కుతున్న ఈ మూవీ టైటిల్ ” ‘ధమాకా ” గా అనౌన్స్ చేస్తూ ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ ను విజయ దశమి పండగ సందర్భంగా మేకర్స్ రిలీజ్ చేశారు . ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ లో హీరో రవితేజ మాస్ లుక్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది.

రావణాసుర : అభిషేక్ పిక్చర్స్ , ఆర్ టి టీమ్ బ్యానర్స్ పై సుధీర్ వర్మ దర్శకత్వంలో రవితేజ హీరోగా తెరకెక్కుతున్న యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ “రావణాసుర” మూవీ సెప్టెంబర్ 30 న రిలీజ్ కానుంది. రవితేజ పది డిఫరెంట్ గెటప్ లలో కనిపించి సర్ ప్రైజ్ చేయబోతున్న ఈ మూవీ లో అను ఇమ్మాన్యుయేల్, ఫరియా అబ్దుల్లా, మేఘా ఆకాష్, పూజిత పొన్నాడ , దక్ష నగార్కర్ కథానాయికలు. ఇప్పటికే చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ ప్రేక్షకులను విశేషంగా ఆకట్టుకుంది. ఈ మూవీ కి హర్షవర్ధన్ రామేశ్వర్ , భీమ్స్ సిసిరోలియో సంగీతం అందిస్తున్నారు. మెగాస్టార్ చిరంజీవి విడుదల చేసిన రవితేజ లుక్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది.

టైగర్ నాగేశ్వర రావు : తేజ్ నారాయణ్ అగర్వాల్ సమర్పణలో అభిషేక్ అగర్వాల్ ఆర్ట్స్ బ్యానర్ పై వంశీ దర్శకత్వం లో రవితేజ హీరోగా పాన్ ఇండియా మూవీ “టైగర్ నాగేశ్వరరావు ” తెరకెక్కనుంది. ఈ మూవీ నుండి ఫస్ట్ పోస్టర్ ను మేకర్స్ రిలీజ్ చేయగా ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది. స్టువర్ట్ పురం గజదొంగ నాగేశ్వరరావు జీవిత చరిత్ర ఆధారంగా ఈ మూవీ తెరకెక్కనుంది.

బర్త్ డేస్పెషల్ పోల్ గేమ్ : హీరో రవితేజ అప్ కమింగ్ మూవీస్ లో ఏ మూవీకి మీ ఓటు ?

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here