ఆర్ఆర్ఆర్.. ‘కొమరం భీమ్’ సాంగ్ ప్రోమో రిలీజ్

Komaram Bheem Song Promo From RRR Movie Out Now,NTR,M M Keeravaani,SS Rajamouli,Rahul,Kaala Bhairava,Komuram Bheemudo Song Promo From RRR Movie,Komuram Bheemudo Song RRR Movie,RRR Movie Komuram Bheemudo Song,RRR Komuram Bheemudo Song Promo,RRR Komuram Bheemudo Song,Komuram Bheemudo Song RRR,Komuram Bheemudo RRR,RRR Komuram Bheemudo,RRR Movie Komuram Bheemudo,RRR Telugu Movie,Jr NTR's RRR Komuram Bheemudo Song Promo,RRR Song Komuram Bheemudo,Komuram Bheemudo Promo RRR,NTR Songs,NTR Komuram Bheemudo Promo,RRR Updates,RRR Movie Updates,RRR Update,RRR Movie Update,RRR Movie Latest Updates,RRR Latest Update,Jr NTR Movies,Jr NTR New Movie,Jr NTR RRR,Jr NTR RRR Movie,Jr NTR Songs,Ram Charan Movies,Ram Charan New Movie,Ram Charan RRR,Ram Charan RRR Movie,RRR Jr NTR,RRR Ram Charan,Komuram Bheemudo Promo,RRR,Ram Charan,RRR Movie,Komuram Bheemudo,RRR Songs,Komuram Bheemudo Song,Komuram Bheemudo Promo Song,RRR Movie Komuram Bheemudo Promo,Komuram Bheemudo Video Song,RRR Jr NTR Komuram Bheemudo Song,Ram Charan Video Songs,RRR Song,RRR Telugu Songs,RRR Movie Songs Telugu,RRR Telugu Movie Songs,RRR Video Songs Telugu,Rajamouli,RRR Movie Songs Komuram Bheemudo,NTR RRR Songs,RRR Movie Songs,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movie 2021,Latest Telugu Songs,Latest Telugu Songs 2021,Telugu Songs,New Telugu Songs,Telugu Movie Songs,Jr NTR Komuram Bheemudo Promo,RRR 3rd Song,Komuram Bheemudo Telugu Music Video,Komuram Bheemudo Telugu Video,#RRRSongs,#RRRMovie,#RRR,#KomuramBheemudo

దర్శకధీరుడు రాజమౌళి దర్శకత్వంలో యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్, మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ కలిసి నటిస్తోన్న భారీ మల్టీస్టారర్ ఆర్ఆర్ఆర్. ప్రస్తుతం చిత్రయూనిట్ ప్రమోషన్స్ తో బిజీగా ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పటికే ఈసినిమా నుండి పోస్టర్లు, టీజర్లు, పాటలు, ట్రైలర్ రిలీజ్ చేసి మంచి బజ్ ను క్రియేట్ చేశారు. ఇక ఇప్పుడు తాజాగా మరో పాటకు సంబంధించిన ప్రోమోను రిలీజ్ చేశారు మేకర్స్. కొమరం భీముడో అంటూ సాగే నాలుగో పాట రిలీజ్ చేయబోతున్నారు. దీనికి సంబంధించిన ప్రోమోను రిలీజ్ చేశారు. మొత్తం ఐదు భాషల్లో ప్రోమోను వదిలారు. ‘కొమరం భీముడో.. కొమరం భీముడో .. కొర్రాసులెవడోలే మండాలి కొడకా’ అంటూ సాగే ఈ పాట ఎమోషనల్ గా అనిపిస్తుంది. కొమరంభీమ్ స్వభావాన్ని ఈ పాటలో చూపిస్తున్నట్టు తెలుస్తుంది. సుద్దాల అశోక్ తేజ సాహిత్యం అందించిన ఈపాటను కాలభైరవ పాడాడు. ఈ పాటను ఐదు భాషల్లోనూ అతడే ఆలపించడం విశేషం. ఫుల్ సాంగ్ వీడియో ను రేపు సాయంత్రం 4 గంటలకు విడుదల చేస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఇదిలా ఉండగా ఈ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ ను కూడా త్వరలో హైదరాబాద్‌లో నిర్వహించనుంది చిత్రబృందం. అందులో భాగంగా ఈ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌కు చిరంజీవి, బాలకృష్ణ గెస్ట్‌‌లుగా రానున్నారని తెలుస్తోంది. దీనికి సంబంధించిన అధికారిక ప్రకటన కూడా త్వరలోనే ఇవ్వనున్నట్టు తెలుస్తుంది.

కాగా భారత స్వాతంత్ర సమరయోధులు అల్లూరి సీతారామరాజు, కొమరం భీమ్​ జీవితాల ఆధారంగా తెరకెక్కిన ఫిక్షన్ డ్రామా ‘ఆర్ఆర్ఆర్’. అల్లూరిగా రామ్​చరణ్, కొమురం భీమ్​గా ఎన్టీఆర్ నటించారు. రామ్ చరణ్ సరసన బాలీవుడ్ బ్యూటీ అలియా భట్ నటిస్తుండగా.. ఎన్టీఆర్ సరసన హాలీవుడ్ భామ ‘ఒలివియా మోరిస్’ నటిస్తుంది. ఇక ముఖ్యమైన పాత్రల్లో బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో అజయ్ దేవగన్, సముద్రఖని, రే స్టీవెన్సన్, ఆలిసన్ డూడి కూడా నటిస్తున్నారు. డీవీవీ ఎంటెర్టైన్మెంట్స్ పతాకం పై దానయ్య ఈ సినిమాని నిర్మిస్తున్నారు. ఈ చిత్రానికి కీరవాణి సంగీతం అందిస్తున్నారు. సెంథిల్ కుమార్ సినిమాటోగ్రఫి అందిస్తున్న ఈ మూవీ తెలుగుతో పాటు హిందీ, తమిళ, కన్నడ, మలయాళం భాషల్లో విడుదల కానుంది.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here