“గమనం ” మూవీ ప్రెస్ మీట్

Gamanam Movie Press Meet Highlights,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood Updates,Latest Telugu Movies 2021,Latest 2021 Telugu Movie Updates,Shriya Saran,Shriya Gamanam Movie Press Meet,Shriya Saran Gamanam Movie Press Meet,Gamanam Movie Press Meet,Gamanam Press Meet,Gamanam Telugu Movie Press Meet,Gamanam Press Meet Highlights,Shriya Saran Gamanam Press Meet Highlights,Shriya Saran At Gamanam Press Meet,Shriya Saran Speech At Gamanam Movie Press Meet,Shriya Saran Speech,Shriya Saran Movies,Shriya Saran Movie,Actress Shriya Saran,Heroine Shriya Saran,Shriya Saran New Movie,Shriya Saran Latest Movie,Shriya Saran Upcoming Movie,Shriya Saran Nw Movie Update,Shriya Saran Latest Movie Update,Shriya Saran Latest Film Updates,Shriya Saran Movie Udpates,Shriya Saran Latest News,Shriya Saran Next Movie,Shriya Saran New Movie Press Meet,Gamanam,Gamanam Movie,Gamanam Telugu Movie,Gamanam Movie Update,Gamanam Telugu Movie Updates,Gamanam Movie News,Gamanam Movie Updates,Gamanam Latest Movie Updates,Gamanam Latest Updates,Shriya Gamanam Press Meet Highlights,Gamanam 2021 Latest Telugu Movie,Shriya Saran Gamanam,Shriya Saran Gamanam Movie,Shriya Saran Gamanam Movie Update,Shriya Saran Latest Movie Gamanam

క్రియా ఫిల్మ్ కార్పొరేషన్ , కాళి ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్స్ పై సుజనా రావు దర్శకత్వంలో శ్రియ , నిత్య మీనన్ , శివ కందుకూరి , ప్రియాంక జవాల్కర్ ప్రధాన పాత్రలలో రూపొందిన ఆంథాలజీ మూవీ “గమనం” తెరకెక్కింది. సుహాస్ , బిత్తిరి సత్తి , రవి ప్రకాష్ ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. ఇళయ రాజా సంగీతం అందించారు. “గమనం” చిత్ర విశేషాలను తెలిపేందుకు చిత్రయూనిట్ ప్రెస్ మీట్ నిర్వహించింది. ఈ కార్యక్రమంలో శ్రియ , ప్రియాంక జవాల్కర్, సాయిమాధవ్ బుర్రా, డైరెక్టర్ సుజన, ప్రొడ్యూసర్ బాబా తదితరులు పాల్గొన్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

డైలాగ్ రైటర్ సాయిమాధవ్ బుర్రా మాట్లాడుతూ..” గమనం” సినిమా చాలా ప్రత్యేకమైన సినిమా అనీ , .ఈ కథ చెప్పినప్పుడే ఈ సినిమాకి డైలాగ్స్ రాయాలని అనిపించిందనీ , డైరెక్టర్ సృజనగారి గురించి చెప్పాలంటే సినిమా ప్రతి ఫ్రేమ్‌లో తన తపన కనిపిస్తుంది. ఆమె ఆలోచనలు చాలా కొత్తగా ఉంటాయనీ చెప్పారు. డైరెక్టర్ సృజన మాట్లాడుతూ.. ‘‘ఇళయరాజాగారు, సాయిమాధవ్‌గారు, బాబా గారు, శ్రియ గారు.. వంటి పెద్ద పెద్ద వాళ్ళతో “గమనం ” మూవీ ని చేయటం చాలా చాలా హ్యాపీగా ఫీల్ అవుతున్నాననీ , ఏ కథ చెప్పినా కానీ దానికి ఒక మోరల్ ఉండాలనీ , అలాంటి కథనే మా ఈ “గమనం”అనీ, అందరికీ థాంక్స్’’ అని చెప్పారు.శ్రియ మాట్లాడుతూ.. థ్యాంక్యూ సృజన, “గమనం” కథ సృజన హార్ట్ నుంచి వచ్చిందనీ , “గమనం”సినిమాలో భాగమైనందుకు సంతోషంగా ఉందనీ ,తనకు అవకాశం ఇచ్చిన అందరికీ థ్యాంక్స్ చెప్పుకుంటున్నాననీ , ప్రేక్షకులకు ఈ చిత్రం బాగా నచ్చుతుందనీ చెప్పారు. ఇంకా శివ కందుకూరి, ప్రియాంక జవాల్కర్ తమ పాత్రల పట్ల సంతోషం వ్యక్తం చేశారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here