2022 పొంగల్ పోరులో పవన్-క్రిష్ సినిమా

Pawan Kalyan And Krish Upcoming Movie In 2022 Sankranthi Movie Race,Telugu Filmnagar,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Power Star Pawan Kalyan,Pawan Kalyan,Krish,Director Krish,Pawan Kalyan And Krish Upcoming Movie,Pawan Kalyan And Krish Upcoming Movie In 2022 Sankranthi,Pawan Kalyan And Krish Upcoming Movie Release Date Confirmed,Pawan Kalyan And Krish Movie In 2022 Sankranthi Movie Race,PSPK27 Will Be Coming On Sankranthi 2022,PSPK27 On Sankranthi 2022,PSPK27,PSPK27 Movie,PSPK27 Sankranthi 2022 Release,PSPK27 From Sankranthi 2022,Pawan Kalyan Upcoming Movie In 2022 Sankranthi Movie Race,PSPK27 In 2022 Sankranthi Movie Race,Sankranthi 2022 Movies,Pawan Kalyan And Krish Upcoming Movie Released On Sankranthi 2022,PSPK27 Joins 2022 Sankranthi Race,#PSPK27

వేణు శ్రీరామ్ దర్శకత్వంలో పవన్ హిందీలో సూపర్ హిట్ కొట్టిన పింక్ రీమేక్ ను తెలుగులో ‘వకీల్ సాబ్’ సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇక ప్రస్తుతం వకీల్ సాబ్ రిలీజ్ కు సిద్దంగా ఉంది. మరోవైపు అజ్ఞాతవాసి సినిమా తరువాత పవన్ ను వెండితెరపై చూసే అవకాశం రాకపోవడంతో ఫ్యాన్స్ ఎప్పుడెప్పడు వకీల్ సాబ్ రిలీజ్ అవుతుందా.. ఎప్పుడెప్పుడు తమ హీరోని స్క్రీన్ పై చూడాలా అని ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఫైనల్లీ ఈ చిత్రం 9 ఏప్రిల్ 2021 న తెరపైకి వస్తోంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక వీటితో పాటు క్రిష్ తో మరో సినిమాను చేస్తున్నాడు. పీరియాడిక్ డ్రామా గా ఈ సినిమా తెరకెక్కబోతుంది. హరీష్ శంకర్ తో మరో సినిమా చేయబోతున్నాడు. ప్రస్తుతం ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనుల్లో బిజీగా ఉన్నాడు హరీష్ శంకర్.

తాజాగా క్రిష్ సినిమా రిలీజ్ డేట్ ను కూడా ఫిక్స్ చేశారు. 2022సంక్రాంతికి రానుందని చిత్రయూనిట్ ప్రకటించింది. ఇప్ప‌టికే మ‌హేష్ బాబు స‌ర్కారు వారి పాట సంక్రాంతికి విడుద‌ల కానుంద‌ని ప్ర‌క‌టించ‌గా, ఇప్పుడు ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ మూవీ కూడా సంక్రాంతి బ‌రిలో నిల‌వ‌నుండ‌డంతో పోటీ ఆస‌క్తిక‌రంగా మార‌నుంది.

కాగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ త‌న 27వ సినిమాగా క్రిష్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో సినిమా వస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఏ ఎం రత్నం నిర్మాతగా వ్యవహరిస్తున్న ఈ సినిమాకు కీరవాణి సంగీతం అందిస్తున్నారు. ఈసినిమాను పాన్ ఇండియా లెవల్‌లో అన్ని భాషల్లో విడుదల చేయడానికి ప్లాన్ చేస్తుంది చిత్రబృందం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here